Hướng dẫn signed và yêu cầu signed IMEI

Thảo luận trong 'S60 3rd: FIRMWARE - SIGN - HACKPHONE & HACK APP' bắt đầu bởi nguyenpa, 5 Tháng ba 2007.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. dantruong_hai

dantruong_hai Thành viên

Được Like:
    29
    cho em hỏi..em đã đăng ký nâu rồi bây h vào lai trang đó thì nó bao thế này là sao . va không singer được .giúp em với em cam ơn

Các file đính kèm:

Kích thước:
      77.7 KB
      Đọc:
      4
  2. hihihi

hihihi Thành viên

Được Like:
    102
    File .cer của bạn 2HUY, Imei: 35621 30005 07334. Good luck.

Các file đính kèm:

3. vincent_5785

vincent_5785 Thành viên

Được Like:
    0
    em check lại rồi, em sign bằng số IMEI cua điện thoại cũ đã làm 1 file sign vần chạy tốt. Nhưng với file để sign của số IMEI mới này thì sao ko được nó báo lỗi là : " could not verify signature with known algorithm, exiting. verification failure, invalid signature" vậy là lỗi do đâu? chỉ giúp em với.
  4. hangocloi

hangocloi Thành viên

Được Like:
    1
    Mấy hôm nay trang web này khó vào lắm, mình cũng bị như bạn lâu lắm mới vào lại đc, cách signed tạm thời là bạn dùng file cer và file key do mình tạo để dùng chung cho tất cả các IMEI đây. file cer và key này chỉ tốt trên các máy N73 và 3250, còn các máy khác chưa test nên chưa biết có signed đc kg. pass là 4 số 0.
    anh châu hùng ơi,cho em hỏi thêm ty nhé,cái acm fai c... em vẫn sign được nhưng vẫn không cài được vào máy dù đã chỉnh ngày giờ rùi,chỉnh ngày 01/01.2007 và 01/08/2007 cũng không được,chỉnh tiếp về ngày hiện tại cũng không cai được.vào app đặt chế độ all cũng không tài nào để cài được anh ạ,mong anh chỉ giáo thêm nhé.tks
  5. hangocloi

hangocloi Thành viên

Được Like:
    1
    anh châu hùng ơi luôn tiện cho em hỏi thêm vậy dòng máy sony như p990i và p1i thì mình dùng cái gì để sign hả anh.mong anh chỉ giáo
  6. namtuyen

namtuyen Thành viên

Được Like:
    442
  7. chauhungvnpt

chauhungvnpt Staff Member

Được Like:
    3,267
    Bạn xem lại các bài hướng dẫn cách signed soft và tải các soft dùng để signed trong những bài hướng dẫn ở những trang gần đây nhé, trong trang 111 mình có post bài hướng dẫn cách signed đó.
    Bạn cho lại mình số IMEI đi mình tạo file cer cho, còn cách signed bạn chịu khó xem lại các bài hướng dẫn trên topic nhé! P990i và P1i vẫn signed như bình thường bạn đã signed cho nokia.
    hangocloi thích bài này.
  8. yara

yara Thành viên

Được Like:
    2
    thanks bạn chauhung01 nhiều lắm nhưng mình cần nokmote soft cho máy N95 IMIE 354835011878627, rotateme thì mình đã có rùi
    Thanks again
  9. Rubby168

Rubby168 Thành viên

Được Like:
    2
    me too bạn chauhung ơi ^^! mình cũng có rotateme òy , cần cái nokemote , ko hỉu sao cái soft sign in của mình sign = file cer của n81 thì đc, còn bỏ file cer của n95 zô nó ko chạy đc :whew: ! bác chịu khó giúp em nha . thanks

Các file đính kèm:

10. namtuyen

namtuyen Thành viên

Được Like:
    442
    của bạn nè.

Các file đính kèm:

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.