Hướng dẫn signed và yêu cầu signed IMEI

Thảo luận trong 'S60 3rd: FIRMWARE - SIGN - HACKPHONE & HACK APP' bắt đầu bởi nguyenpa, 5 Tháng ba 2007.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. tichau

tichau Guest

New Open Signed Developer Certificate request

Due to continuing problems with the hardware for creating Developer Certificates it will not be possible to create Developer Certificates through Symbian Signed during today (Friday 15th February) We apologise for the inconvenience.

Không thể làm gì được luôn :hug: .
  2. thaidung

thaidung Thành viên

Được Like:
    137
    cho mình xin file cer với: 351851017824476
    Cám ơn nhiều nha!
  3. caophi

caophi Thành viên

Được Like:
    2,056
    Mobile cũ hay mới đây ông bạn?
    Nếu là cũ thì file .cer của bạn vẫn còn :D
  4. hoahong

hoahong Thành viên

Được Like:
    0
    các bạn sign dùm mình irremote của n73 ime 356406017921189.cám ơn các bạn nhiều
  5. bichtram1104

bichtram1104 Thành viên

Được Like:
    0
    Xin file cer

Vui ong cho minh xin file cer, IMEI : 356438017120140

Cam on nhieu:-$=D>
  6. mr9

mr9 Thành viên

Được Like:
    2
    tranh thủ lúc symbiansigned quá tải, các cao thủ có thể giải thích qua cơ chế hoạt động của việc sign này không.

công nhận là os9.1 dùng ổn đỉnh hơn hẳn các os đời trước nhưng cái vụ sign này chuối thật đấy. công nghệ mã hóa này kinh thật, cả thế giới ngồi đợi symbiansigned. có trang web nói là java cho os9.1 lên ngôi. cái gì không sign đc thì chuyển hết sang java rồi.

mong các cao thủ cho xin ý kiến
  7. chauhungvnpt

chauhungvnpt Staff Member

Được Like:
    3,267
    Theo mình nghĩ việc các soft ứng dụng yêu cầu signed như 1 tính năng tự bảo vệ bản quyền. Khi bạn mua soft có bản quyền thì theo mình hiểu có lẽ bạn kg cần phải signed như hiện nay mà nó sẽ kèm cho bạn 1 file cer của soft và bạn signed theo file cer đó sử dụng vĩnh viễn, khi có file update bạn vẫn sử dụng bình thường. Tất nhiên cũng như file cer, soft chỉ cho phép sử dụng ở 1 máy cố định thông qua hệ thống xác nhận mã IMEI của máy đó. Còn vấn đề signed và chờ đợi trang web signed này theo mình chỉ dành cho những soft đã đc cr*ck, tất nhiên với những soft này thì file cer làm gì có sẳn theo soft vì thế mới cần file cer độc lập. So với file cer của soft thì mỗi soft có 1 file cer còn theo IMEI máy thì tất cả các soft chỉ cần 1 file cer này.
    namvu1686 thích bài này.
  8. Cuong85

Cuong85 Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    MESSAGE FOR DEVELOPERS - UPDATE 15th Feb

Developer Certificates and Open Signed Offline have been disable until Monday 18th February. Although we have resolved the issue of creating the DevCerts there are further issues caused by the huge demand for Developer Certificates when the service was enabled again.
    We apologise for the inconvenience and will be working to ensure that this service is available again on Monday. Express Signing and Certified Signing is available as normal.

Pótay.com, đành phải đợi nữa rồi :(

9. diemhenmobile

diemhenmobile Thành viên

Được Like:
    4
    em nghe nói có phần mềm dể signed ngay trên dt, file cer và key dùng chung, có thể signed hầu hết phần mềm. nghe nói nó tên mobile.signer 1.03.sisx gì đó. các bác thử tesx xem, nếu ok thì khỏi cần cer siếc chi cho mết các bác nhẩy.
    http://www.2shared.com/file/2857779/36c1234c/Sign_mobile.html
  10. QUANGHOA1812

QUANGHOA1812 Thành viên

Được Like:
    75

Giúp mình với, mình đăng ký hoài không được, nó cứ báo pasword không trùng hoài, cho dù mình gõ rất kỹ. account: quanghoa1812, email: quanghoa1812@yahoo.com
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.