Hướng dẫn signed và yêu cầu signed IMEI

Thảo luận trong 'S60 3rd: FIRMWARE - SIGN - HACKPHONE & HACK APP' bắt đầu bởi nguyenpa, 5 Tháng ba 2007.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. hoangvietx600

hoangvietx600 Thành viên

Được Like:
    28
    em cũng có xin file cer nhưng không biết mình ở thứ tự mấy. em moi mua n95-8g được hơn 1 tháng rồi mà không có file cer để quậy mấy cài pm. tức quá, bác có thể giúp em xin file cer thanks!!!
    imel:359542013296197
  2. chauhungvnpt

chauhungvnpt Staff Member

Được Like:
    3,267
    Mình cũng gửi cho các bạn file cer mới đây, tìm trong danh sách dưới đây bạn nào có IMEI trùng với danh sách này thì dùng file cer và key mình gửi kèm theo để signed, pass là 00000. Hy vọng đáp ứng đc phần nào cho các bạn. Bạn nào có số IMEI trong danh sách thì thanks 1 phát nhé!

Các file đính kèm:

khoabiboa2, hoangcjc and t-n-tuan like this.
  3. tichau

tichau Guest

@mrmop: file cer của bạn đây,nhưng rất tiếc là chứng chỉ sẽ hết hạn vào ngày 20-4-2008.Nếu cài app mà nó báo expire...thì chỉnh date lùi lại trước thời hạn này.
    mrmop thích bài này.
  4. tattyy

tattyy Thành viên

Được Like:
    6
    Hi, bác cho mình xin cer với, n95, imei 354835014915632. Thanks
  5. tichau

tichau Guest

Muốn có file cer thì vào đây xem bài 2855,làm theo và chờ.......miệt mài hoặc vào đây xem để biết,mua bản quyền KPD và có luôn file cer :D .Hiện tại không ai có thể giúp bạn tạo file cer miễn phí 1 cách nhanh chóng được nữa đâu.
  6. xiah_pro

xiah_pro Thành viên

Được Like:
    44
    các bạn vui lòng update file cer từ Opda lên nhé...mình req ở đấy rùi nhưng kô down về được...file cer của mình nằm trong khoảng 5xxxx
  7. tichau

tichau Guest

Vấn đề là bạn phải tự tải về chứ không ai có thể giúp bạn bạn được đâu.Mỗi lần tải file cer đó mất 5 OP coins,tương đương 5 bài viết.Nếu spam nhiều quá(đại loại la thanks hay cool app,tks bro :)) ) là nick bị inorge :D ke ke........Mà cũng cần phải nhớ bài post xin file cer của bạn là số mấy,trang mấy nữa thì khi có file cer mình tải về mới chính xác :D .Chứ như bạn là bài của tui 5xxxxxx thì chịu :hug: ,không biết 50000 hay 59999 nữa.
  8. gpc_vms

gpc_vms Thành viên

Được Like:
    15
    Tải file cer mất 5 OP coin à.Chết.Thế tải các file khác có mất coin không vậy.Em không biết tiếng Trung nên cứ tải bừa.

Mà lên website của chúng nó chả thank you thì post cái gì.Có biết tiếng đâu.
  9. chauhungvnpt

chauhungvnpt Staff Member

Được Like:
    3,267
    Bạn phải gửi cho nó ít nhất là 5 bài post có giá trị, ví dụ up lên cho nó 5 soft dành cho mobile hoặc đại loại như vậy, nếu 5 bài đó mà chỉ là vớ vẩn như thanks, xin soft... cho đủ có 5 bài thì không khéo nick sẽ bị banner ngay.
  10. gpc_vms

gpc_vms Thành viên

Được Like:
    15
    Oái.Thằng này kinh nhỉ.Có mấy thằng Trung Quốc đang làm việc tại phòng em nhưng mà cuối tuần nó lại nghỉ.Để sang tuần nhờ chúng nó chút không biết có được không.Chứ tiếng Trung với tiếng Hàn đối với em là như nhau.Cùng loằng ngoằng như sợi mỳ tôm cả.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.