Icon và vài thứ bổ sung cho theme G.O.C theo yêu cầu!

Thảo luận trong 'Multimedia - Themes' bắt đầu bởi ntnhan3780, 3 Tháng mười 2009.

1. hieudd

hieudd Thành viên

Được Like:
    12
    Bạn cho mình hỏi : Mình muốn bỏ thứ ngày tháng ở WallPaper thì làm thế nào?
    Mình thích để 4x4 icon trên SpringBoard.
    Ai biết chỉ dùm với.
  2. audiv8

audiv8 Thành viên

Được Like:
    134
    thì bạn vào Winterboard chương trình quản lý themes IP của bạn đó,bỏ chọn themes hiển thị ngày tháng đi rồi đợi nó Respring lại là xong...Chúc vui vẻ !
    hieudd thích bài này.
  3. hieudd

hieudd Thành viên

Được Like:
    12
    oh, mình làm đc rồi. thank ban
  4. viethung_ksxd

viethung_ksxd Thành viên

Được Like:
    3
    Bác làm giúp icon của Lịch vạn niên + Callclear + install0us + iATM + EN-VN Dictionery + Bách khoa toàn thư + McallShow + video Safe + Firewall ip + iDownload +... tôi hơi tham nhưng quả thật là tôi ko thể làm được. Mong bác giúp. thanks
  5. ntnhan3780

ntnhan3780 GSM iPhoner

Được Like:
    165
    http://www.gsm.vn/forum/main/showth...-Pro-Theme-đang-được-bán-trên-mạng-này!/page6
    Bác vào link trên tìm mấy icon còn thiếu dùm mình nhé, do mình o có Icon loại đó để làm giúp Bác... Nếu được thì Bác cứ post hình icon của Bác lên mình làm cho... Thân..
  6. iphone2009

iphone2009 Thành viên

Được Like:
    1
    cho mình xin icon: list Karaoke, gun, crazylighter, nude it, unit, thank ban nhiu
  7. iphone2009

iphone2009 Thành viên

Được Like:
    1
    cho mình hỏi mình dùng chương trình paint để cắt và vào FotoFlexer lam icon nhung khi cài vào iphone thì icon vẫn không trong suốt, nó hiện một nền màu trắng hình vuông quanh icon, bạn có thể chỉ giúp mình được ko? Thank nhìu
  8. iphone2009

iphone2009 Thành viên

Được Like:
    1
    Cho minh hoi khi minh thay wallpaper thi hinh nen sprinboard lai co mot vong tron o ben duoi?****
  9. ntnhan3780

ntnhan3780 GSM iPhoner

Được Like:
    165
    Lúc rày bận nên trả lời hơi chậm, thông cảm nha bác!!!
    Bác có thể chụp hình gưỉ lên mình xem thử ko?? Bạn noí mình ko hình dung ra là sao cả?****
    Bác vào thằng FotoFlexer chọn tab Decorate công cụ tô màu nền Fill và click vào chọn Transparent rồi click vào nền Icon cuả Bác là nó sẽ trong suốt thôi!!!
    Thân...
  10. ntnhan3780

ntnhan3780 GSM iPhoner

Được Like:
    165
    Bác có thể tự làm giúp mình nhé, vì gần Têt nên bận quá àh... sorry, thông cảm dùm nha Bác!!!