Interactive Voice Call Master (IVCM): PM quản lý cuộc gọi, tin nhắn (2.60)

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG QUẢN LÝ CUỘC GỌI, TIN NHẮN' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 25 Tháng ba 2006.

1. dragonvip

dragonvip Thành viên

Được Like:
    23
    mấy phiên bản IVCM mới bi giờ ko ổn định...quay lại phiên bản củ v 2.21 tuy ít chức năng hơn nhưng sài thì cực kì ổn định..mình đã sài gần 2 năm nay ko thấy lỗi nào sài từ thời e61i->e71->và chuẩn bị qua e72 :) =D>
    mới chưa chắc đã tốt muh.
  2. tichau

tichau Guest

Xài bản cờ thì phải chịu như vậy thôi.Mua license xài đi rồi biết độ ổn định của v2.52.1390 như thế nào.
  3. dragonvip

dragonvip Thành viên

Được Like:
    23
    Thường mấy cái license phần mềm nước ngoài thì lam sao vay bro ... tài khoảng vn dau thanh toan online đc đâu
  4. tichau

tichau Guest

5. phuong_s2

phuong_s2 Thành viên

Được Like:
    0
    ICVM có nhược điem là khi bật chức năng tổng đài thì phải đợi tổng đài nói het câu: bấm phím 1 đe..., bấm phím 2 đe..., bấm phím 3 đe.... Sau khi nghe một ting bip thì người nghe mới bấm số lựa chọn được. Đang nghe mà bấm thì nó đâu cho chuyen. Vậy thì bạn tui gọi cho tui bit tui đe chức năng tổng đài, vậy úc nào cung phải nghe het một đoạn rùi mới chọn phím. trong khi bạn tui bit thừa là bấm phím 2 đe lại lời nhắn
  6. thanhluutat

thanhluutat Thành viên

Được Like:
    4
    Mua ở đâu bác ? cũng đang muốn dùng có bản quyền
  7. BinhDa

BinhDa Super Moderator Staff Member

Được Like:
    3,341
    Bạn qua đây xem thử nhé! Nếu phù hợp với nhu cầu thì nên mua nhé!
    http://www.gsm.vn/forum/main/t151054/
  8. nokin

nokin Thành viên

Được Like:
    21
    K có giá 50k đâu bác Mod. Giá ghi trên forum là 50k (thấy update sửa bài viết tháng 10) nhưng mà hỏi trực tiếp là 100k đúng giá. Bán như trên site của symbianshop = 100k.
  9. nvtinh

nvtinh Thành viên

Được Like:
    0
    Mình cũng tính mua lisence nhưng đang phân vân là không biết IVCM có ưu điểm như thế nào so với MCleaner?
    Nhờ các chuyên gia giải thích và tư vấn giúp.
    Thanks!
  10. quocgia_n70

quocgia_n70 Thành viên

Được Like:
    24
    IVCM thì mạnh mẽ
    Còn MCleaner thì mình xài thấy tiện lợi vô cùng với việc chặn cuộc gọi cũng như tin nhắn cực ổn, xài pass, giấu cả log, nhật kí cuộc gọi khi bạn vô log kiểm tra
    hogokaka thích bài này.