Interactive Voice Call Master (IVCM): PM quản lý cuộc gọi, tin nhắn (2.60)

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG QUẢN LÝ CUỘC GỌI, TIN NHẮN' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 25 Tháng ba 2006.

1. hoangcung1939

hoangcung1939 Ex-Mod

Được Like:
    4,369
    Cho mình hỏi có cách nào cho soft này không khởi động giao diện điều khiển khi khởi động cùng máy không, vì mình để chế độ khởi động cùng máy ( Auto Run ) thì khi tắt máy và mở lại, soft IVCM này cũng khởi động cùng nhưng nó lại hiển thị giao diện điều khiển luôn. Mình muốn nó cùng khởi động nhưng chạy ẩn luôn chứ không hiển thị giao diện điều khiển ( đang dùng để theo dõi mà :D , nếu nó hiện giao diên điều khiển thì lộ tẩy mất rùi :(( ).
    À sẵn cho mình hỏi luôn nếu mình dùng soft ADL để khoá cái soft này lại thì nó có bị chạm soft với nhau không. À còn có cách nào để nó Hidden luôn trong Taskman theo máy ( không phải dùng JBak Taskman nha ) không vì mình tắt cái JBak TM đi thì vẫn thấy Icon của IVCM đang chạy trong Taskman theo máy ( nhấn và giữ phím Menu ). Mong có câu trả lời sớm vì đang rất cần thiết. Thank you
  2. dragonvip

dragonvip Thành viên

Được Like:
    23
    Mã:
    Cho mình hỏi có cách nào cho soft này không khởi động giao diện điều khiển khi khởi động cùng máy không, vì mình để chế độ khởi động cùng máy ( Auto Run ) thì khi tắt máy và mở lại, soft IVCM này cũng khởi động cùng nhưng nó lại hiển thị giao diện điều khiển luôn. Mình muốn nó cùng khởi động nhưng chạy ẩn luôn chứ không hiển thị giao diện điều khiển ( đang dùng để theo dõi mà [IMG]http://www.gsm.vn/forum/main/../../images/smilies/yahoo/4.gif[/IMG] , nếu nó hiện giao diên điều khiển thì lộ tẩy mất rùi [IMG]http://www.gsm.vn/forum/main/../../images/smilies/yahoo/20.gif[/IMG] ).
    trong setting đặtt chế độ run as app system(hoặc phần mềm ẩn app)

Mã:
    À sẵn cho mình hỏi luôn nếu mình dùng soft ADL để khoá cái soft này lại thì nó có bị chạm soft với nhau không. À còn có cách nào để nó Hidden luôn trong Taskman theo máy ( không phải dùng JBak Taskman nha ) không vì mình tắt cái JBak TM đi thì vẫn thấy Icon của IVCM đang chạy trong Taskman theo máy ( nhấn và giữ phím Menu ). Mong có câu trả lời sớm vì đang rất cần thiết. Thank you
    không đụng chạm j hết...còn phần mềm hide app để mình kiếm lại hoặc bạn kiếm trên forrum
    hoangcung1939 thích bài này.
  3. hoangcung1939

hoangcung1939 Ex-Mod

Được Like:
    4,369
    Mã:
    trong setting đặtt chế độ run as app system(hoặc phần mềm ẩn app)
    đã đặt chế độ run as app system nhưng vẫn vậy, khởi động lại Phone 1 cái là nó nhảy lên giao diện điều khiển liền :(( ( máy N85 )

Mã:
    không đụng chạm j hết...còn phần mềm hide app để mình kiếm lại hoặc bạn kiếm trên forrum
    Đã thử cái Hide Icon ( chạy trên Python ) nhưng nó không search được soft IVCM này.

Ặc, chẳng lẽ chịu bó tay với e nó sao :((
  4. khongcan

khongcan Thành viên

Được Like:
    26
    Đã mua license dành cho 2 máy E63 và E72, cái E63 thì xài IVCM được 1 năm, ít sử dụng các tính năng IVR hoặc Blacklist, sử dụng thường xuyên nhất là ghi âm (record), công nhận là ghi âm của em này thì vô đối (!!!), không bíp, không báo gì hết. Tự khởi động (run as app), ẩn icon (hide icon).
  5. cofer_tqc

cofer_tqc Thành viên

Được Like:
    127
    E72 ghi âm có tiếng bip không bạn?
  6. phuonglv_vdb

phuonglv_vdb Thành viên

Được Like:
    0
    Em đang xài IVCM bản 2.31 thì ghi âm ngon lành, nhưng remove cài bàn 2.52 thì không ghi âm được. Có bác nào bị tình trạng trên không, giúp em với, em đang xài E63. thanks!
  7. khongcan

khongcan Thành viên

Được Like:
    26
    Cài bản IVCM 2.6 (license) trên E72 (firmware 023.002 tháng 01/2010), mọi cái đều ổn, nhưng kêu beep kinh khủng, không có cách nào để quay về cái firware cũ của E72 xem có được không? Đã complain tới Mobisophy mà chưa thấy reply.
  8. khongcan

khongcan Thành viên

Được Like:
    26
    Đã nhận được reply từ Mobisophy: Họ trả lời rằng do Nokia E72 chặn ghi âm nên mới có tiếng Beep, và họ chưa khắc phục đuợc, khi nào khắc phục được sẽ release một version mới. Chán quá đi.
  9. Tuan129

Tuan129 Thành viên

Được Like:
    583
    Ghi âm & chụp ảnh người ta mà ko đc cho phép là vi phạm pháp luật đấy :030:

Sáng nay có 1 ông khách hàng gọi mình, cứ nghe tiếng beep beep y như rằng đang ghi âm mình còn giả vờ ko biết. Nói thẳng nếu tắt ghi âm đi thì nói chuyện tiếp ko thì bye.

Hiện nay phần mềm Psiloc Voxtrack Personal là soft duy nhất tắt đc tiếng beep trên E72, tham khảo ở đây.
  10. louislolitta

louislolitta Thành viên

Được Like:
    4
    Thực sự thằng này có quá nhiều options, thật ko biết lần mò như thế nào cho pro nhất, mạn phép ko biết pro nào có 1 tut hướng dẫn về cách setup sòft này trong nhiều trường hợp đc ko?