iPhone 1.1.4 - lỗi iphone khi đàm thoại ko nghe bằng loa nhỏ (loa trong) đ

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp & Chia Sẻ Kinh Nghiệm' bắt đầu bởi kevinlee, 23 Tháng tư 2008.

1. binharmani

binharmani Thành viên

Được Like:
    19
    nó bị dính tay nghe đó bạn ơi
  2. Dtube

Dtube Administrator

Được Like:
    9,333
    phone không có tiếng thì làm:

- settings, general, reset all settings

Nếu không được thì lấy dây headphone (tai nghe), cắm vào, rút ra, cắm vào, rút ra ... làm chừng mười mấy hai chục lần ... hy vọng tai nghe không bị kẹt nữa.
    anntony thích bài này.
  3. anntony

anntony Thành viên

Được Like:
    40
    nếu bạn nói zi thì thui tiu ùi .ở trong chỗ cắm tai nghe nó chia ra nhìu tầng khác nhau để phân biệt âm thanh output mono stereo và ở cuối cùng bên trong thì có hai lá thep nhỏ để nhận định swith âm thanh ,mà bạn lại làm kẹt kỉu nài thì pó tai ùi .maybe là bạn nên làm theo lời pác dtube :
  4. anntony

anntony Thành viên

Được Like:
    40

nhưng mà pác dtube cũng kô nên chỉ là làm tới mấy chục lần kỉu nài chắc là hư luôn cái output headset mất thui ,chỉ thử vài lần đến chục lần là oki ùi nếu kô đc thì pải nhờ tiệm sửa thui chứ pó tay ùi

à nhân tiện cho em hỏi pác dtube ở đâu thế ,ở mĩ à ?nếu ở orange county thì cho em sim số phone để rủ pác uống cafe ,hay nhậu nhẹt gì chơi cho vui ha ,thanks pac trước nha

chúc mọi người sài iphone vui vẻ
  5. vinhhunghua

vinhhunghua Thành viên

Được Like:
    7
    Kinh nghiệm của mình là chỉ cần cắm tai nghe vô...Mở nhạc lên và Pause (tắt) nhạc...Sẽ không bị hiện tượng đó nữa!!!!!!Bạn thử xem!!!
  6. Dtube

Dtube Administrator

Được Like:
    9,333
    :D ... vài chục lần cũng nhiều đó....
    Uống cafe thì OK chứ không nhậu nhẹt đâu....:D
    check your personal mail....
    anntony thích bài này.