iPhone 3G software (yellowsn0w 0.9.6) Unlock cho Baseband 2.28.00

Thảo luận trong 'Firmware - Jailbreak - Unlock' bắt đầu bởi Dtube, 2 Tháng một 2009.

1. RubyKid

RubyKid Thành viên

Được Like:
    147
    Đừng quá lo lắng, hãy thử bằng 1 SIM Mobifone hay Vina, nếu vẫn không được, Restore 2.2, jailbreak, unlock lại 1 lần nữa xem sao nhé. Chúc may mắn!
  2. anhsuytu

anhsuytu <b>GSM iPhoner</b>

Được Like:
    275
    Dùng Mobi trả sau -> OK, chưa test đc tình trạng chạy qua vùng khác thì có mất sóng ko, sáng mai rảnh chạy lòng vòng thành phố chơi :D.

Lần đầu tiếp xúc IPhone, lần đầu jail, lần đầu update FW, lần đầu unlock vậy mà 1 cái đc luôn, hên thật :D
    iloveiphone3g thích bài này.
  3. iloveiphone3g

iloveiphone3g Ex-Mod

Được Like:
    1,195
    Yellowsn0w đã update 0.9.5, tiếp tục test nào!!!
  4. HERO@

HERO@ Staff Member

Được Like:
    1,501
    Hôm qua mới unlock 1 con dùng mạng VT, sim 11 số thì không ổn định nhưng gắn sim thuê bao trả sau 10 số thì ổn chưa thấy vấn đề gì :-?
  5. josina

josina Thành viên

Được Like:
    0
    làm y chang hướng dẫn rùi, tháo vô lắp lại sim mấy lần, off 3G, on/off flight mode, v.v nhưng mà vẫn ko có sóng. mình xài mobi mừ. hic..
  6. beginstudip

beginstudip Thành viên

Được Like:
    41
    Mình up lên 0.9.5 thì có sóng đầy, gọi nhận được. Nói chung unlock thành công. 2 phiên bản 0.9.1 và 0.94, ip mình chỉ có một chấm sóng thôi. Cả chiều nay muốn lên diễn đàn nhưng không lên được, mới đây buồn buồn cài Winterboard đòi reboot device bây giờ mất sóng.
  7. xyz2004

xyz2004 Thành viên

Được Like:
    56
    Bạn chỉ cần rut sim ra khỏi máy, de khoảng 10s gắn vào lại là sóng gió lại bao la ngay!

Chúc bạn may mắn !
  8. beginstudip

beginstudip Thành viên

Được Like:
    41
    Ôi bạn ơi! mình đã làm được có sóng lại rồi, mừng quá. Không thì ngày mai xấu hổ với bạn bè lắm đó. Vì hồi chiều mình đã phone cho họ biết.
  9. anhsuytu

anhsuytu <b>GSM iPhoner</b>

Được Like:
    275
    Đối với bản 0.95 mọi người khi reboot lại máy ko cần tháo sim ra gắn lại cũng ko cần off các service mà chỉ cầ on airplane rồi off là ok. Ko cần phải mang theo cái que để tháo sim nữa he he
  10. tuann

tuann Thành viên

Được Like:
    14
    em dã unlock thành công IP T-mobile hungaria tuy chưa ổn định còn phải bật tắt nhiều ,bây giờ đang dùng sim Vodafon HU hi vọng sẽ có phiên bản mới ,ổn định hơn