iPhone 3GS - OS4.0 Gold Master - Baseband 05.11.07 Unlocked 100%

Thảo luận trong 'Firmware - Jailbreak - Unlock' bắt đầu bởi thieuhc, 11 Tháng sáu 2010.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Dtube

Dtube Administrator

Được Like:
    9,333
    hahaha ...
    muốn thật sự hiểu iphone thì nên có máy Mac hoặc máy chạy OSX.
    Thật sự mà nói, OSX hay hơn Windows 7.

Hiện nay phiên bản 4.0 GM và itunes 9.2 là dành cho Developer và hầu hết developer toàn sử dụng Mac
    Lâm Nhơn, FeandMo and binhnv143 like this.
  2. menb1ack

menb1ack Thành viên

Được Like:
    2
    Gửi Anh Dtube, ThieuBoCap

Máy mình đã cài và test trên 3gs world nhưng không có Cydia. Nói chung là chạy mượt nhưng mình cảm thấy hao pin hơn 3.1.3. Không biết anh Dtube và ThieuBoCap có bị tình trạng này không
  3. thieuhc

thieuhc Cydia Noob

Được Like:
    9,325
    Chạy ok mà anh :D, cái Cydia ở trang 2 em không có chụp :D Unlock đâu gởi cho em nào, chiều qua thử blacksn0w mà nó chưa có chạy :))

Không có Cydia là do bạn chưa có Jailbreak, bạn up trực tiếp từ FW zin lên :))
    binhnv143 thích bài này.
  4. Dtube

Dtube Administrator

Được Like:
    9,333
    Anh đã gởi vào email của em + hướng dẫn.
  5. thieuhc

thieuhc Cydia Noob

Được Like:
    9,325
    Đã có hàng ;)) thank dtube :D

binhnv143 thích bài này.
  6. menb1ack

menb1ack Thành viên

Được Like:
    2
    Y minh khong phai la Cydia ma la van de pin thay hao hon 3.1.3 bac Thieubocap oi. Xin loi vi may minh khong go duoc tieng Viet. De minh cai win xong se edit lai sau. May bac Mod thong cam nha
  7. thieuhc

thieuhc Cydia Noob

Được Like:
    9,325
    Mình thấy bình thường :)) Muốn gõ tiếng việt bấm F8 (Ẩn/Hiện) để bật Mudim lên rồi chọn kiểu gõ, F9 để bật tắt chế độ gõ tiếng Việt :D
  8. viplaanhdo

viplaanhdo Thành viên

Được Like:
    0
    Bác Thiệu có thể hướng dẫn chi tiết cách up FW 4.0 custom + Unlock cho iPhone 3Gs bản lock đc ko ah. Em thèm quá. Mấy hôm nay theo dõi, tìm kiếm bản Custom thấy chưa unlock đc. Giờ bác đã có sóng nhìn e thèm quá. Tks bác
  9. Dtube

Dtube Administrator

Được Like:
    9,333
    Người đọc bài này hãy kiên nhẫn chờ đợi.
    Custom firmware 4.0 + unlock không thể chia sẽ bừa bãi.
    Chúng tôi đăng tải tin tức để chứng minh cho anh em thấy là có khả năng làm được và tool sẽ còn được hoàn chỉnh nhiều hơn.
    Ngoài ra nếu không có máy Mac thì không thể làm được.

Forum khác có thể họ phân phối nhưng tôi đã yêu cầu gsm.vn đừng đưa ra lúc này vì vấn đề an toàn cho máy của bạn. Đồng thời cũng mất nhiều thời gian support. Sau này có tool thì sẽ có bài hướng dẫn tường tận. Các bạn cứ yên tâm, tool sau này sẽ tốt hơn và unlock sẽ tốt hơn
    binhnv143 thích bài này.
  10. viplaanhdo

viplaanhdo Thành viên

Được Like:
    0
    Đợi chờ là hạnh phúc đúng ko bác dTube. Hix em hạnh phúc quá trời lun rùi. Hjhj tks bác đã chia sẻ ý kiến, cố gắng kiên nhẫn đến 21-6 vậy. Chúc bác luôn thành công có nhiều bài viết hay cho iFan :D
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.