iPhone 3GS - OS4.0 Gold Master - Baseband 05.11.07 Unlocked 100%

Thảo luận trong 'Firmware - Jailbreak - Unlock' bắt đầu bởi thieuhc, 11 Tháng sáu 2010.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Dtube

Dtube Administrator

Được Like:
    9,333
    no ........................
  2. novemberạinp85

novemberạinp85 Thành viên

Được Like:
    38
    Cho em hỏi, máy của em Iphone 3GS Lock Bootrom mới, có SIM active, em chỉ cần UP lên IOS 4.0 và Jailbreak thì có được không ạ ?
  3. hiepsituxedo

hiepsituxedo Thành viên

Được Like:
    5
    Hoàn toàn ko được bạn ạ .
    FW trên là custom máy bạn phải JB rồi mới chạy được, và phải là 3gs tuần thấp dưới 40 nữa.
    Hơn nữa bản unlock trên là dành cho baseband 05.11 máy của bạn khả năng hiện đang là 05.12 thì phải chờ đợi thôi.
    novemberạinp85 thích bài này.
  4. haihapc2

haihapc2 Thành viên

Được Like:
    1
  5. Dtube

Dtube Administrator

Được Like:
    9,333
    Thì cái này cũng giống như là phiên bản trong bài này mà tôi và Thieubocap đã dùng. Lúc tôi và Thieubocap sử dụng thì chưa có trong Cydia nên phải làm thủ công. Bây giờ có trong Cydia.
  6. viplaanhdo

viplaanhdo Thành viên

Được Like:
    0
    Bác có thể build cho anh em GSM dùng thử bản iOS4 Custom cho 3Gs lock đc ko ah? EM nghe nói search mạng phải mất tầm 90s có đúng ko ah? Trong khi sử dụng thì sóng có ổn định ko ah? Tks bác Dtube
  7. Dtube

Dtube Administrator

Được Like:
    9,333
    Như Thieubocap đã nói ở trên, có custom fw 4.0GM cho máy 3G/3GS mà không có máy Mac để chạy itunes 9.2beta thì cũng vô dụng.
    Itunes 9.1.1 chạy trên windows không thể dùng custom fw 4.0GM.

Dùng blacksn0w rc2 version mới có hổ trợ 4.0GM thì hơi lâu khi tìm mạng lúc đầu nhưng khi chạy rồi thì OK.
    Có người nói là 90 second để lock vào signal nhưng khi tôi test thì không chậm như thế
  8. greenwind007

greenwind007 Thành viên

Được Like:
    4
    mấy bác nào post cách lên cho anh em làm luôn đi, nhìn thèm quá mà không biết làm sao :(
  9. thieuhc

thieuhc Cydia Noob

Được Like:
    9,325
    Hiện tại muốn thử mọi người cần có MAC + SIM Activate, mình sẽ post FW Custom Unactivated tại Post #1
    binhnv143 thích bài này.
  10. k-9

k-9 Thành viên

Được Like:
    1
    sao báo là file đã bị xoá rồi thieu.bocap
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.