iPhone 3GS - OS4.0 Gold Master - Baseband 05.11.07 Unlocked 100%

Thảo luận trong 'Firmware - Jailbreak - Unlock' bắt đầu bởi thieuhc, 11 Tháng sáu 2010.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. fan_ryu

fan_ryu Thành viên

Được Like:
    777
    thêm tí xíu nữa,máy mình bản lock nhât,hiện nay mình có đủ các loại sim của nhật,sim đen,trắng,ghi.Tất cả các sim hiện tại cho vào iphone thì đều báo no server ,theo mình được biệt các sim của nhật sau 2 năm tự động khóa thành sim rác,vậy có các nào để biết sim của mình còn có thẻ active được trước khi chạy lại không ?
  2. thieuhc

thieuhc Cydia Noob

Được Like:
    9,325
    Tốt nhất là chờ......... Nếu không chờ nổi thì mang qua anh active cho.........
  3. fan_ryu

fan_ryu Thành viên

Được Like:
    777
    không,ý em không phải chỉ là ở cái active,mà là máy em thế,giờ up lên 4.0 custom của anh liệu có gặp nguy cơ trục trặc gì không ?trước em JB bằng Spirit rồi chạy bản custom 3.1.2 của anh đấy
  4. thieuhc

thieuhc Cydia Noob

Được Like:
    9,325
    Máy có lưu shsh không? Custom không update baseband nên về nguyên tắc là không có ảnh hưởng gì hết, tuần thấp thì vẫn có thể xuống custom 3.1.2, 3.1.3. Quan trọng là cẩn thận trong quá trình up.
  5. fan_ryu

fan_ryu Thành viên

Được Like:
    777
    em chỉ có cái shsh của 3.1.3 thôi,không có 3.1.2,tuần 24 ngon lành,bác chốt 1 câu cuối em cái,ngon lành em fang luôn bây h,đủ hết dao thớt rồi,chỉ việc chén thôi :d
  6. thieuhc

thieuhc Cydia Noob

Được Like:
    9,325
    Chén hay không là quyền của chú, anh đã nói ở bài trên rồi :))
  7. fan_ryu

fan_ryu Thành viên

Được Like:
    777
    ấy chà,thế thì em nhờ anh tư vấn làm cái j,vì thấy có bác gì đấy,chạy bị lỗi 29,anh dtube bảo fai chạy lại fw gốc,mà máy em không có shsh 3.1.2 thì có nên mạo hiểm không ?nhìn cái 4.0 sốt ruột lắm anh ạ,ngoài trời đã nóng mà ruột gan thế này thì chịu sao nổi :)\((
  8. bientinh

bientinh Thành viên

Được Like:
    0
    3gs chay os4 chua duoc sai vi ko cach nao vao duoc cydia .. may cai hinh o day chac la giom roi hoac chi cho may 3g thoi .. toi da thu du cach nhung ko duoc
  9. vodanh0511

vodanh0511 Thành viên

Được Like:
    185
    Trước khi bác làm bản custome 4.0 của bác thiệu thì hãy đọc qua bài này

Nếu bác có thể làm được điều đó thì bác có thể up lên bản custome 4.0 của bác thiệu
  10. vodanh0511

vodanh0511 Thành viên

Được Like:
    185
    Bác hãy xem thông tin model máy bác có năm trong bài dưới đây của a Dtube không?
    Nếu không lầm thì máy bác có xuất xứ từ HongKong là bản world chưa không phải bản lock. vậy thì bác cứ vô tư mà up nhé >:D<
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.