Xin giúp iPhone 3GS xin được giúp đỡ!!!

Thảo luận trong 'Firmware - Jailbreak - Unlock' bắt đầu bởi truongbuudoan, 14 Tháng mười hai 2010.

1. truongbuudoan

truongbuudoan Thành viên

Được Like:
    1
    hiện tại cái máy của em vẫn chưa Active đc nữa, dùng Redsn0wn>> chọn fw gốc>> chọn yes>> chọn "boot tethered" thì máy có Active đc hok bác?
  2. Civic

Civic Staff Member

Được Like:
    2,549
    Không được. Cần có sim nhà mạng để Activate. Nếu Reds0w có hổ trợ Hackactivate thì có thể làm không thì chỉ có dùng Sim nhà mạng mà thôi.
  3. truongbuudoan

truongbuudoan Thành viên

Được Like:
    1
    Một lần nữa cảm ơn tất cả mọi người đã giúp đỡ, giờ em đã khắc phục đc các lỗi... Hiện tại đã active đc (sử dụng Redsn0wn, ko cần phải sử dụng sim nhà mạng) và đã unlock... Xài OK!!!
    bvkakalot thích bài này.
  4. betaphack

betaphack Thành viên

Được Like:
    61
    Tui ở Bạc Liêu nè, có gì cần thì chạy qua tui giúp cho, sim AT&T thì tui có. Hôm nào anh em uống cafe đàm dạo chơi nha ku truongbuudoan.
  5. truongbuudoan

truongbuudoan Thành viên

Được Like:
    1
    Ok, cho tui nick yahoo hoặc số dt đi. Yahoo của tui là: truongbuudoan@yahoo.com. SDT: 01696777796(Bửu Đoàn)
  6. betaphack

betaphack Thành viên

Được Like:
    61
    Hôm rày ko rãnh vào coi topic, hôm nay mới reply được. YM: kennytransc , phone 0948770000.
  7. santak_98

santak_98 Thành viên

Được Like:
    0
    :( em cũng dính triệu trứng tương tự như bác chủ topic. hôm qua em rảnh tay ko biết gì thế là nghịch dại đang từ 4.2.1 up 4.1 custom ko có SHSH file. giờ máy ko làm thế nào restore được. toàn báo lỗi 28. :(. ko rõ BB nữa. :(. ai có thể giúp em được ko :(
  8. truongbuudoan

truongbuudoan Thành viên

Được Like:
    1
    Bạn cứ làm theo như mình đã hướng dẫn bạn... Đừng có gấp, cứ từ từ sẽ ok thui..