iPhone - Phần mềm WINPWN 0.99.2.19 cho phép nhận iPhone rất hay

Thảo luận trong 'Firmware - Jailbreak - Unlock' bắt đầu bởi minhque, 6 Tháng năm 2008.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. minhque Ultra Member

WINPWN 0.99.2.19

(Update 05-05-2008)

Add source trực tiếp này :

Cái này là thay đổi logo của máy khi khởi động này :

Mình chưa Test thử phần mềm này nên không có ý kiến gì. Các bạn có thể thử hoặc không thử phần mềm này nếu muốn.

Anh Dũng (dtube) và anh Chính (ChinhLV) cho em biết thêm về phần mềm này với nhé.

Link : http://www.4shared.com/file/46581318/7be70388/winpwn_099219.html?dirPwdVerified=966bb8f2

vietthang89 thích bài này.
  2. Dtube

Dtube Administrator

Được Like:
    9,333
    Minhque,
    Anh đã thử hết mọi phiên bản cho Mac và Windows.
    Version cho MAC thì chạy chuẩn 100% và chỉ chạy với fw 1.1.4 đến 2.0 Beta3. Hiện nay không thể sử dụng với fw 2.0 Beta 4

Version 0.99.2.18 cho Windows thì chạy nhanh hơn version trước rất nhiều, và có rất đầy đủ chức năng giống như của Mac. Nhưng đồng thời, version này chưa có chuần lắm. Có người sử dụng OK, có người không OK. Anh đã chạy thử trên winxp, win Vista 32 & 64. Theo anh thì khoan sử dụng. Anh cũng đang dự định viết bài giải thích và hướng dẫn để anh em tham khảo trước. iLiberty+Pwned cũng sẽ là HOT lắm nhưng chưa đúng lúc để bàn tán.
    FW 2.0 sẽ có trong tháng 6 . Anh hy vọng sẽ đưa bài lên trước để anh em đọc.

Phần mềm này liên quan đến JB/ACT/Unlock nên anh xin dời qua bên kia nha em. Khi nào chín mùi anh sẽ cho nó cái sticky chú ý luôn.

Đọc giả,
    Mod minhque đã khai pháo rồi thì nếu mình phóng lao thì phải theo lao vậy :). Mong anh em để dành những câu thắc mắc lúc này và đợi mình đưa bài giải thích + hướng dẫn nha.
    minhque thích bài này.
  3. minhque

minhque Ultra Member Staff Member

Được Like:
    21,179
    Cám ơn anh Dũng nhiều, em cũng đã tham khảo qua và biết được phần mềm này chưa chuẩn lắm. Có người làm được, người không, em cũng chưa xài qua nên mong anh giúp mà.

4. ChinhLV

ChinhLV Ex-Admin

Được Like:
    947
    Đây là phần mềm thứ dữ đó nha. Cho phép ta tạo 1 bản cài đặt cho iphone của ta, file có dạng *.ipsw

Bản trên Win không ổn định. Mọi người xào xáo xong rồi tạo ra được file caidat.ipsw sau đó restore lên iPhone, rồi thử nghiệm và phải restore lại bản chuẩn sau ... 15 phút thử nghiệm.
    minhque thích bài này.
  5. Dtube

Dtube Administrator

Được Like:
    9,333
    vietthang89 thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.