Jailbreak iOS 6.1.3 bằng Sn0wbreeze 2.9.14 cho iPhone 4, 3GS, iPod touch 4G.

Thảo luận trong 'Firmware - Jailbreak - Unlock' bắt đầu bởi quykhanh53, 15 Tháng tư 2013.

1. Darktooth

Darktooth Thành viên

Được Like:
    0
    cho hỏi mình lúc restore xong bi lỗi 1604 này thì làm thế nào?
  2. binhnguyen_1981

binhnguyen_1981 Thành viên

Được Like:
    0
    Mình đã nâng cấp lên IOS 6.1.3 thành công theo hướng dẫn xủa chủ thớt, BB vẫn như cũ 3.10.01, cài xong vào Cydia cài furiousmod 1.0.2 + UltrasnowCN 1.6b5, nhưng quá trình kích sóng khó khăn phải nhấn gọi 111 vài lần, khi reboot máy phải chạy lại ibooty và kích sóng lại => hạn chế tắt máy. Khi cài xong được tận hưởng IOS 6.1.3 mới cài ứng dụng appstore không bị hạn chế nữa, ngoài ra còn có thể cài thêm phần mềm crack trên Hipstore,... Nói chung có khó khăn nhưng thành quả nhận được cũng đáng giá.
  3. mcd218

mcd218 Thành viên

Được Like:
    24
  4. tienro89

tienro89 Thành viên

Được Like:
    0
    Có bạn nào cho mình hỏi chút . Mình đã Jailbreak thành công theo cách này . Nhưng hiện h máy mình k có sóng . Làm cách nào để kick được sóng lên ạ .
  5. lucvan2406

lucvan2406 Thành viên

Được Like:
    0
    Đây là JBU hay JBT thế bác, à mà 2 cái JB này khác nhau ntn bác có thể chỉ rõ hơn k? :look_down:
  6. b8876788

b8876788 Thành viên

Được Like:
    0
    Tình hình là ai cũng bị treo táo sao khi làm theo hướng dẫn của chủ topic :oh:
  7. iPhoneCydia

iPhoneCydia Thành viên

Được Like:
    0
    Jailbreak xong hiện cydia nhưng lại bị văng ra :sad:
    .
  8. henhangoc

henhangoc Thành viên

Được Like:
    0
    Minh lam toi Ibooty nhung khong thay ngoai Desktop
  9. tammonkey

tammonkey Thành viên

Được Like:
    3
    không hổ trợ cho ipad mini ah huhuhu. lai phải đợi nữa rồi, trân thành cám ơn chủ thớt
  10. dinhtoan_yp

dinhtoan_yp Thành viên

Được Like:
    0
    Cho em hỏi chuts, cái iphone 3gs của em cài xong cydia rồi nhưng mình cứ tắt máy đi là không vào được Cydia bắt buộc phải vào Just booth của Redsnow thì mới vào được để sử dụng tiếp tục, có cách nào khắc phục được không nhỉ, máy của mình đang chạy phiên bản, 6.1.3
    cảm ơn