Joikusoft JoikuSpot Premium - biến điện thoại thành máy phát Wifi

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG CÓ KẾT NỐI WIFI, GPRS, 3G' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 25 Tháng ba 2006.

1. heroes1412

heroes1412 Thành viên

Được Like:
    1
    Muốn xài thì usb3g mà táng, chứ cái này thì TRỜI TIỀN :|
  2. tusunit

tusunit Thành viên

Được Like:
    0
    co ai biết trả lời em với: em sài SE W715 thì làm sao sài được phần mềm này ah, theo em thấy thì cái này là file.sis máy em không hỗ trợ. ai có bản dành cho SE W715 share cho em với
    Thanks so much
  3. caphesua46

caphesua46 Thành viên

Được Like:
    0
    các bạn dung thử chưa sao mình cài vào dùng thấy down về khoảng 2-3 MB là chương trình tự ngắt kết nối phải start lại. mất hứng luôn
  4. BinhDa

BinhDa Super Moderator Staff Member

Được Like:
    3,341
    BinhDa xài bình thường mà. Nhưng cũng xin nói trước là dùng cái này chỉ là giải pháp ngắn hạn và những lúc cấp bách thôi khi PC hay Lap không có kết nối Internet nào hết. Điện thoại dùng cái này xài chừng 45 phút thì cầm cái điện thoại tưởng cằm ổ bánh mì mới lấy ra từ lò nướng :(
  5. chanphipfi

chanphipfi Thành viên

Được Like:
    9
    Cho mình hỏi ngoài lề chút xíu : mình cài đc trên N95 ( xài 3G của Viettel) , phát đc cho laptop nhưng k bít sao con sharp softbank 007sh lại k nhận đc ? (nhận các wifi khác bình thường) .
    Còn cái này nữa là chương trình nó chỉ hỏi la kết nối wa 3G chứ k có hỏi là kết nối N95 wa wifi hay k ?
    Xin chỉ dùm , thanks all !
  6. chanphipfi

chanphipfi Thành viên

Được Like:
    9
    hic ! k ai wan tâm tới nhỉ ?:((
  7. dokhoasg

dokhoasg Thành viên

Được Like:
    39
    Ko nên xài cái này, hại máy lắm.
  8. mrpinochio

mrpinochio Thành viên

Được Like:
    0
    Cúng chỉ là giải pháp tình thế trong trường hợp muốn dùng NEXUS 7 để vào mạng mà không có wifi chẳng hạn, nhưng mình đang cài thử trên E72 cấu hình chạy ngon lành mà dùng máy khác scan lại không thấy X_X
  9. BinhDa

BinhDa Super Moderator Staff Member

Được Like:
    3,341
    Có thể bạn đã thay đổi thông số cấu hình trong phần cài đặt phần mềm nên những thiết bị khác không dò ra và không kết nối được.

Giờ Internet trả rộng đủ kiểu nên mình nghĩ càng có rất nhiều cách để vào internet nên đã lâu ít ai dùng phần mềm này lắm. Vừa hại pin + máy + tốn tiền và hiệu suất mang lại chẳng đáng là bao.