jpm tai nghe và thể loai nhạc

Thảo luận trong 'JMP: Multimedia' bắt đầu bởi vumanh23, 25 Tháng chín 2011.

1. storkvn

storkvn Thành viên

Được Like:
    80
    thì giá của cái pk1 cũng ngang với con 904sh cũ r còn j :-j
  2. vumanh23

vumanh23 Thành viên

Được Like:
    4
    nếu nói về tai nghe thì ko giới hạn. ở đây mình chỉ nói đền những e tai nghe vừa tầm tiền để a e ai cũng có thể làm được còn nếu nghe pk1 mình cũng từng có nhưng jpm nếu ko có headamp thì ko phát huy được e toàn nghe nó trên sl thôi
  3. currysummer

currysummer Thành viên

Được Like:
    60
    ừ quên, pk1 phải có amply mới kéo được, nhưng tai bình dân thì mĩnh vẫn thích tai zin của 903sh,
  4. vumanh23

vumanh23 Thành viên

Được Like:
    4
    tai 903 bass rất tốt nhưng vẫn bị lấn lướt các dải âm khác nếu người thích bass thì khá tốt mình thì thích sự cân bằng mượt mà
  5. haipham89

haipham89 Thành viên

Được Like:
    10
    có ai biết địa chỉ chủ topic không vậy, hôm nọ bán e cái tai nghe bị 1 bên to 1bên nhỏ, liên lạc thì tắt mắy, ai biết cho e xin cái địa chỉ với thanks ALL
  6. vumanh23

vumanh23 Thành viên

Được Like:
    4
    bạn làm sao thế có cái tai nghe có 150k mà mình phải làm thế tai nghe mình nghe suốt có bị làm sao đâu. lúc mua bạn cũng đã tes cẩn thận rồi. mình rất bạn nên lúc nào có việc qua đó mình qua. con thich đia chỉ để qua thì pm
  7. turom

turom Thành viên

Được Like:
    27
    Mình thì dùng sh06a + tai nghe Zin 903, khi bản nhạc gốc bass nhiều thì nghe ở chế độ normal, nếu bass yếu thì set chế độ rock hay v5.1 theo cảm nhận riêng thì thấy cũng khá hay.
  8. nthuy03

nthuy03 Thành viên

Được Like:
    2
    bạn có nghe 903sh với koss 35 chưa?nếu rồi cho mình nhận xét với,cùng gu nhạc với bạn,cám ơn bạn