Thảo luận JPM với Vietnamobile - Tại sao không? Đã test - Sóng ổn định tuyệt đối

Thảo luận trong 'Japanese Mobile Phones' bắt đầu bởi lion_heart012, 18 Tháng năm 2009.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. S H A R P

S H A R P Nick Vi Phạm

Được Like:
    456
    setting--phone setting---other setting---international roam---network seach mode---chọn dò tay hay auto
  2. Rukia2005

Rukia2005 Thành viên

Được Like:
    32
    cái dò Manual bị mờ rùi >"<. Dò Auto thì nó báo Failed rùi hiện chữ tàu chỗ cột thu lôi lun >"<. Em dùng sim VietNamobile.
  3. S H A R P

S H A R P Nick Vi Phạm

Được Like:
    456
    thì bác kiếm chổ nào sóng mạnh bác dò,chứ bác bảo giúp thì giúp ntn trong khi khu vực của bác.chúc thành công
  4. nhuhienltd

nhuhienltd Thành viên

Được Like:
    1,141
    cái dò Manual hay Auto thực sự chẳng có ý nghĩa j, quan trọng vẫn là mồi sóng thôi, nếu bạn ở HN thì nên dungf mobi
  5. S H A R P

S H A R P Nick Vi Phạm

Được Like:
    456
    chuẩn là đây bác rukia2005 ơi..........
  6. Rukia2005

Rukia2005 Thành viên

Được Like:
    32
    Hix bùn nhỉ. Với cho em hỏi cái X-Sim Ver 3.0 đó tự lấy lại sóng được thật à? Nghe nói mà cũng sờ sợ :-s. Đang tính ship về 1 cái thử nên hỏi ý kiến trước xem có ai dùng thử chưa :-s.
  7. S H A R P

S H A R P Nick Vi Phạm

Được Like:
    456
    chưa có ai test hết bác ah......mà hình như sim đó chỉ sử dụng cho 01b và 06a thôi,các dòng khác ko có đâu,retart liên tục sẽ làm die máy đó
  8. VuiVui

VuiVui Thành viên

Được Like:
    8
    Cho đến tận thời điểm này vẫn chưa có thông tin hay review của a e về cái sim này cả, tốt nhất là bác cứ dùng với i-smart sim là ổn với e này oy, không thì mr sim cũng ngon, hà nội thì dùng mobi tại thời điểm này là ngon nhất rùi, chờ cho cái sim mới thêm đã, bây giờ mà mua sợ lại tiền mất tật mang đóa nha.
  9. S H A R P

S H A R P Nick Vi Phạm

Được Like:
    456
    sim mới đã có tại VN roài,nhưng chưa có ai mua và test cả.chỉ có anh hùng nào mua test rồi ae mới chơi được,quan trọng là ko out chứ giá tầm trên 1tr cũng ráng mua:D
  10. Rukia2005

Rukia2005 Thành viên

Được Like:
    32
    ko out thì có lẽ hơi khó. Tự connect lại được là tốt rùi (ko cần reset máy nha >"<). Với đừng hao pin quá đáng >"<. Em đang xài Ismart với SH06A, phải nói là pin tụt thê thảm >"<. gọi 30p mất 15 - 20% pin >"<. Ko bik em này có pin gắn ngoài ko (như Iphone ấy) để vác 1 cục theo mà dự trữ.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.