Thảo luận JPM với Vietnamobile - Tại sao không? Đã test - Sóng ổn định tuyệt đối

Thảo luận trong 'Japanese Mobile Phones' bắt đầu bởi lion_heart012, 18 Tháng năm 2009.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. S H A R P

S H A R P Nick Vi Phạm

Được Like:
    456
    :D ismart là đỡ tốn nhất đó,bác thử test với mr sim thử đi,pin tốn kinh khủng luôn,nếu như thích thì mua thêm cục pin dự trữ,hết pin thì tắt máy thay vào:D
  2. Rukia2005

Rukia2005 Thành viên

Được Like:
    32
    Em đang dùng Ismart thấy sóng cũng tạm và pin vẫn hao (so với C905 của em thì thật kinh hoàng). Pin dự trữ thì em đã nghĩ tới lâu rùi. Đang nhờ bác DCM kím xem có pin gắn ngoài ko thì càng tuyệt. Ko bik khi nào mới có cái món sạc pin cho JMP từ pin AA (như Nokia. Sony ấy). Cấp cứu chữa cháy là pro lun vì đâu àm chả bán pin AA :).
  3. jewel272

jewel272 Thành viên

Được Like:
    21
    bên Japan có bán đấy bác ah , chắc tại VN mình chưa có ai bán nên ít thấy
  4. DCM

DCM Thành viên

Được Like:
    1,435
    bên japan có đầy tại ko ship vì các bác toàn chê mắc,nên mua vé qua đó mua cho rẽ :D
  5. niemtincuocsong

niemtincuocsong Thành viên

Được Like:
    0
    nếu ở hà nội thì mình có thể chỉ cho bạn có người có cái này, thậm chí là có thể bán cho bạn nữa, nó dùng 2 cục pin tiểu, đầu thì giống xạc bình thường cắm thẳng vào điện thoại, trông rất nhỏ, đẹp.
  6. Dozo

Dozo Thành viên

Được Like:
    17
    bác cho e xin địa chỉ với, cũng muốn được nhìn thấy 1 lần hí
  7. akay27_5

akay27_5 Thành viên

Được Like:
    10
    cũng tuỳ thôi, trên chỗ tớ dùng viêtnammobile chán mù, dùng viettel lại ổn định hơn
  8. Dozo

Dozo Thành viên

Được Like:
    17
    bác ở hà nội hay ở đâu mà lại thấy dùng vt hay hơn vnm nhỉ? nếu ở sg thì e không biết chứ hà nội thì cứ mobi với vnm, vina mà phang, sóng sánh cũng tạm ổn.
  9. Hanny_VGCC

Hanny_VGCC Thành viên

Được Like:
    72
    Ở ngoài HN nghe nói xài MOBI và VNM thì ổn, còn trong HCM thì xài VT và VINA thì ok, còn MOBI thì thích lúc nào là nó out lúc đó, nói chung nó bất thường...
  10. laxdevil

laxdevil Thành viên

Được Like:
    0
    vậy tóm lại ở TPHCM-khu vực Thủ Dức thì nên dùng sim của ai đây mí bro
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.