Kaspersky: Phần mềm diệt virus trên mobile (v9.4.95 - 26/4)

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG HỆ THỐNG' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 25 Tháng ba 2006.

1. Galaxy7979

Galaxy7979 Thành viên

Được Like:
    5
    hihih. dùng nhưng có diệt đươc không?
  2. Liemlovevn

Liemlovevn Ex-Mod

Được Like:
    7,919
    Khi cài Kapersky Mobile Security v8.0.51 xong các bạn có cài rồi chạy file Kpatcher v1.0.2 mới full 2048 được.
    hohiep thích bài này.
  3. hohiep

hohiep Thành viên

Được Like:
    20
    Tôi dùng con E71 đã cài Kas v8 và cũng đã chayk Kpatcher nhưng vẫn báo lỗi "one of the components ot found.Please reinstall the application" giờ tôi phải làm sao hả bác Liem ..Thanks
  4. tichau

tichau Guest

E71 thì nên cài bản KMS on E.Sau đó bác chép đè file setting.kls đã làm lại theo IMEI vào thư mục E/private/2001CFC6 là ok \m/.

hohiep thích bài này.
  5. Coolboyhn

Coolboyhn Thành viên

Được Like:
    13
    Dùng cái KAV này mình chẳng diệt được con virus nào hết mà thấy nặng máy lắm! Thà định kỳ dùng PC diệt là khoẻ nhất!
  6. dangduc

dangduc Thành viên

Được Like:
    266
    Virus máy tính với virus điện thoại hoàn toàn khác nhau ! Bạn diệt không được virus trên thẻ nhớ là vì virus đó dành cho máy tính chứ ko phải cho điện thoại ! Cài vào để phòng tránh chứ bạn cứ chỉ cài khi bị thì lúc nó bị rồi thì cài lại mệt lắm đó bạn à
  7. tichau

tichau Guest

Đúng đấy.Nếu 2 loại virus pc và mobile là 1 thì đã chẳng có ai viết cái KMS này làm gì cho mất thời gian và tốn chất xám cả :)).
  8. hohiep

hohiep Thành viên

Được Like:
    20
    Làm phiền bạn có thể giải thích rõ hơn được không...cho thêm links download luôn nhé ..Thanks
  9. Liemlovevn

Liemlovevn Ex-Mod

Được Like:
    7,919
    Cũng còn tùy bạn, lúc nào cần thì mới mở nó để diệt nếu ko cần thì đóng nó.
    Bạn cài xong 2 file thì vào ROMPatcher mở open4all -> Patch -> Patch info. Ra ngoài bạn mới chạy Kpatcher là full 01/02/2048 được.
  10. romeo76

romeo76 Thành viên

Được Like:
    2,182
    Cài KMS hơn 1 năm rùi vẫn chưa bắt được con virus nào :D