Keyboard themes

Thảo luận trong 'Multimedia - Themes' bắt đầu bởi htrantk, 28 Tháng mười hai 2010.

1. htrantk

htrantk Thành viên

Được Like:
    14
    Download cai iacces bang file deb, rồi copy vào AutoInstall. Reboot vài lần. Rồi download keyboard và active bằng Winterboard
  2. Garth

Garth Thành viên

Được Like:
    0
    Hi htrantk. Mình down về rồi và enable nhưng trong springboard ko hiện ra iacess và keyboard cũng ko chuyển vậy làm sao chuyển
  3. htrantk

htrantk Thành viên

Được Like:
    14
    Bạn reboot thêm 2 lần, đôi khi respring 1 lần là sẽ có icon iAcces thôi, bạn nhấn vào iAcces và sẽ hiện lên toàn tiếng Tàu nhưng có khi bạn bị văng ra màn hình springboard, bạn chọn lại (Nếu bi văng ra n ữa thì reboot lại máy) và bạn có thể vào iAccess lại. Rồi bạn chọn English là xong. Chi enable theme trong winterboard.
  4. 130505

130505 Thành viên

Được Like:
    3
    keyboard trên cydia không dùng dc , kb của htrantk up thì ok
  5. nicolas87

nicolas87 Thành viên

Được Like:
    1
    mình thì chỉ xài dc cái keyboard XHD trên Cydia.tât cả cái khác cài vào là y chăng cái mặc định.ko hĩu sao lun.HTRANTK có thêm keyboard của ios4 ko cho mình xin vài cái nhé.thanks
  6. MG Dragon

MG Dragon Thành viên

Được Like:
    1
    (htrantk) ơi bạn có theme keyboard của nice_HD không ....nếu có bạn cho mình nhe...Thank..bạn nhiều
  7. 130505

130505 Thành viên

Được Like:
    3
  8. nicolas87

nicolas87 Thành viên

Được Like:
    1
    bạn cho mình xin link down mấy cấi theme keyboard nhế.mình tìm ko thấy link.thanks
  9. thanhtuankr

thanhtuankr Thành viên

Được Like:
    12
    cho mình xin cài thứ 2 đc ko bạn?
  10. bin_bull

bin_bull Thành viên

Được Like:
    3
    Iacces bản này full kg bạn ?