Toàn Quốc Khám phá Internet Banking thế hệ mới và trúng Apple đẳng cấp cùng ngân hàng VIB

Thảo luận trong 'Sản Phẩm & Dịch Vụ Khác' bắt đầu bởi mr-google, 21 Tháng một 2013.

1. thedung12

thedung12 Thành viên

Được Like:
    0
    Một ngân hàng tốt là một ngân hàng đảm bảo được độ bảo mật cao, tình trạng ăn cắp thông tin cá nhân gần đây làm mình rất lo lắng :-s
  2. hainam832002

hainam832002 Thành viên

Được Like:
    0
    Ngân hàng là nơi chứa rất nhiều tiền và thông tin tài khoản không biết tính bảo mật sao nữa, nếu mà để lộ ra thì khốn đốn
  3. mr-google

mr-google Thành viên

Được Like:
    31
    VIB sử dụng công nghệ mã hóa SSL 256 bit – công nghệ đang phục vụ 6 tỷ giao dịch điện tử mỗi ngày. Internet Banking Thế Hệ Mới của VIB cũng giúp cảnh báo bạn những giao dịch khả nghi và bảo vệ tài chính của bạn. Nên các bạn hoàn toàn có thể yên tâm nhé
  4. sieunhangacon

sieunhangacon Thành viên

Được Like:
    0
    Hic, hoá ra là công nhệ này, hơn 6 tỉ giao dịch trên thế giới, khối lượng khổng lồi quá
  5. flicker

flicker Thành viên

Được Like:
    0
    Khi quên Tên đăng nhập hoặc mật khẩu để đăng nhập Internet Banking mình phải làm gì, phải ra địa điểm giao dịch của họ để đk lại à bạn ơi
  6. hainam832002

hainam832002 Thành viên

Được Like:
    0
    hic, như vậy thì tốn time lắm :(, có cách nào nữa ko nhỉ
  7. sieunhangacon

sieunhangacon Thành viên

Được Like:
    0
    Chỉ còn cách ra thôi bạn à, chắc 5 phút là oke họ reset lại là được mà
  8. mr-google

mr-google Thành viên

Được Like:
    31
    Khi quên Tên đăng nhập hoặc Mật khẩu, bạn có thể thực hiện theo cách sau nhé: Chọn Quên tên đăng nhập / Quên mật khẩu trong phần trợ giúp ở phía dưới, bên phải màn hình đăng nhập và thực hiện theo hướng dẫn hoặc gọi đến Trung tâm Dịch vụ kháchcủa họ theo số điện thoại 04 62 585858 để được trợ giúp và hướng dẫn chi tiết.
  9. thedung12

thedung12 Thành viên

Được Like:
    0
    Ồ, thế này thì quá ổn rồi, có cái số dịch vụ chăm sóc KH 24/7 :))
  10. flicker

flicker Thành viên

Được Like:
    0
    đăng nhập vào Internet Banking thì mình phải vào đâu bạn nhỉ ?