Toàn Quốc Khám phá Internet Banking thế hệ mới và trúng Apple đẳng cấp cùng ngân hàng VIB

Thảo luận trong 'Sản Phẩm & Dịch Vụ Khác' bắt đầu bởi mr-google, 21 Tháng một 2013.

1. hainam832002

hainam832002 Thành viên

Được Like:
    0
    Vào trang chủ của họ ý, thể nào chẳng có phần banking :p
  2. mr-google

mr-google Thành viên

Được Like:
    31
    Vào địa chỉ http://www.vib.com.vn. Ở góc trên bên phải trang chủ của VIB, bạn chọn Internet Banking hoặc bạn có thể truy cập trực tiếp qua đường dẫn: https://ib.vib.com.vn để đăng nhập nhé >:)>:)>:)
  3. sieunhangacon

sieunhangacon Thành viên

Được Like:
    0
    Nếu mà mình cứ nhập liên tục mật khẩu vào thì sao, người khác biết tên đăng nhập sau đó thử mật khẩu thì nguy cơ bị đột nhập cao lắm
  4. flicker

flicker Thành viên

Được Like:
    0
    Trường hợp này ít lắm, ko nhiều đâu à. thường mình ko cho ai tên đăng nhập đâu chứ, của mình thì mình tự giữ thôi
    Dại gì cho người khác
  5. thedung12

thedung12 Thành viên

Được Like:
    0
    Nhưng mà trình duyệt nó tự động lưu tên đăng nhập, mình đăng nhập gmail toàn vậy :)
  6. hainam832002

hainam832002 Thành viên

Được Like:
    0
    Khi đăng nhập, Internet Banking cho phép mình nhập sai Tên đăng nhập hoặc Mật khẩu đăng nhập bao nhiêu lần nhỉ ?
  7. mr-google

mr-google Thành viên

Được Like:
    31
    Yên tâm đi bạn à, Bạn được nhập Tên đăng nhập hoặc Mật khẩu tối đa 5 lần. Nếu nhập sai 5 lần liên tục VIB sẽ khóa dịch vụ. Lúc đó phải ra phòng giao dịch của ngân hàng để mở hay call hotline để được hướng dẫn. Các tài khoản khác sẽ ko bị khóa và vẫn đảm bảo được giao dịch.
    Bảo mật như vậy còn lo gì nữa
  8. thedung12

thedung12 Thành viên

Được Like:
    0
    he he, thế thì yên tâm hơn nhiều roài :))
    Nhưng mình có thể xem lại các giao dịch mà tôi đã thực hiện trên mỗi loại tài khoản được không?
  9. sieunhangacon

sieunhangacon Thành viên

Được Like:
    0
    Cớ chứ, bác ấy nói ở trên rồi mà
  10. mr-google

mr-google Thành viên

Được Like:
    31
    Bạn hoàn toàn có thể xem lại các giao dịch mà mình đã thực hiện trong quá khứ bằng cách: tra cứu vào mục “Lịch sử giao dịch” và chọn tài khoản bạn muốn kiểm tra nhé