Kho Game sis (topic cũ)

Thảo luận trong 'NGAGE: GAMES - TRÒ CHƠI' bắt đầu bởi HuyTim, 14 Tháng sáu 2008.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. heospeed

heospeed Thành viên

Được Like:
    1,944
  2. heospeed

heospeed Thành viên

Được Like:
    1,944
  3. heospeed

heospeed Thành viên

Được Like:
    1,944
  4. heospeed

heospeed Thành viên

Được Like:
    1,944
    Huy ơi Huy bạn lập topic này mà sao mình thấy bạn im hơi lặng tiếng thế,để 1 thân 1 mình tui post kô à :-ss,bạn có cái gì lâu cứ post lên cho nó phong phú thêm,chứ mình post nhìu quá nó đâm ra loãng bài, kô đc hay cho lém :-w
  5. HuyTim

HuyTim Sát Thủ Trên Cây Đu Đủ Staff Member

Được Like:
    13,271
    thx bạn đã góp ý!:)
    mình lập ra topic là để a e trong box có game sis hay hoặc mới thì cùng nhau chia sẽ...! và cũng giúp các bạn tập hợp các game sis vào chung 1 topic cho dễ down và theo dỗi, chia sẽ nhất là những bạn mới sau này...! Mình làm vậy là để tránh các bạn lập wá nhiều topic sau đó bị lãng quên...! Rùi loãng topic...!
    Về vấn đề up game trước tiên mình cám ơn bạn đã up và chia sẽ cho anh em rất nhiệt tình...! Mình nghĩ những gì bạn up kh bị loãng đâu, bạn có cảm nhận a em thx bạn rất nhiệt tình và vui vẻ kh vì bạn đã đóng góp khá nhiều cho box n-gage!?:)thx bạn nhiều:>
    Vì 1 số game sau khi test những game hay mình chừa lại và up cho anh em, còn các game kh hay mình delete nên số lượng game mình up kh đc nhiều, và còn 1 cái nữa mỗi lần mình down game nào điều phải xem hình game đẹp, hay và thích mới down về test, có lẽ nhu cầu mình quá khó và cao nên số lượng mình test càng hạn chế hơn, mong bạn thông cảm nhé;;)
    nhưng nếu có game hay mình sẽ sẵn sàng up cho các bạn ngay, các bạn yên tâm nhé;;)
    1 lần nữa cám ơn bạn đã góp ý!
    Thân!
  6. bigbang

bigbang Guest

Muốn bất tử súng đạn, mạng... Làm như sau:
    Vào Game bấm vào chữ START như hình minh họa sẽ xuất hiện cửa sổ chọn 2 nhân vật. Sau đó bấm
    1939....................................30 Mạng
    1945....................................Sức mạnh tối đa (Bm Đạn)
    176208.................................Bất tử

Download
  7. heospeed

heospeed Thành viên

Được Like:
    1,944
  8. heospeed

heospeed Thành viên

Được Like:
    1,944
    Khỏi phải giới thiệu nhiều về game này,chỉ nhìn hình ảnh là biết,nếu ai là cựu Ngage thì đã 1 vài lần chơi qua game này rùi.Tuy đã có người post nhưng bên topic này chưa có hẳn là 1 thiếu sót rất lớn cho các mem mới dùng Ngage
    STAR WARRIORS S60

[​IMG][​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG][​IMG]
    Các bạn download đủ các part về rồi dùng UnmakeSis để giải nén,trước tiên là 2 part cài đặt này
    PART 1
    PART 2
    và PART này dùng để Cr**** nhá,cài sau cùng,trước khi chơi nhập 0000 để chơi.Chúc tất cả anh em vui vẻ!:>

http://www.mediafire.com/download.php?1mddbofmewx
  9. heospeed

heospeed Thành viên

Được Like:
    1,944
  10. heospeed

heospeed Thành viên

Được Like:
    1,944
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.