Xin giúp khốn khổ vì gprs của mobifone

Thảo luận trong 'MobiFone' bắt đầu bởi demo_13, 30 Tháng mười hai 2008.

1. baby heo

baby heo Thành viên

Được Like:
    762
    Hic,các bác ơi, jup e với,làm sao để theo dõi lưu lượng gprs,e chỉ lên dọc báo tuổi trẻ chưa dc 5 phút,mà nó trừ e gần 40k là sao hả các bác??Tính nhẩm 50d/10k, thì trang đó load cao lắm cũng chỉ từ 3-4mb là cùng, 10x100x4 =400 x 50 =20k thôi chứ??sao lại thế!! Còn nữa, mới tối nay,e học VUS, tiền còn 62k,mà e zo = wifi,tí nữa coi lại thấy tiền chỉ còn 23k?**** ko hỉu ji hết!!E điên zoi nó lắm rồi!!
  2. salem2501

salem2501 Thành viên

Được Like:
    402
    Bạn phải kiểm tra xem có dùng dịch vụ nào khác ko? Có thể hệ thống trừ cước vì mới qua tháng mới mà.
  3. baby heo

baby heo Thành viên

Được Like:
    762
    e chẳng xài ji ngoài cái gprs cho lướt web hết!! trc còn xài chat yahoo = IMPLUS,mà h thấy căng wa,hic!!Kt = cách nào hả a??
  4. Shinichi1908

Shinichi1908 Thành viên

Được Like:
    154
    bạn lên Vitalk.com.vn xem nha . loại máy nokia cài chat java vitalk rất mượt và kết nối rất nhanh đóa :D
    baby heo thích bài này.
  5. tomcan2311

tomcan2311 Thành viên

Được Like:
    5
    tình hình là ở đây,koi cấu hình bên 5610 có ghi: các mục đã nhận: WEB, Tinh Nhắn Đa Phương tien,Chat và presence riêng,X-midle-yahoo!,inc Yahoo!Go,điểm truy cập......còn 5300 koi thì chỉ có : web

ai bik HELP
  6. Shinichi1908

Shinichi1908 Thành viên

Được Like:
    154
    N5300 vào mục cài đặt>>>>cài đặt trình duyệt wed>>>>sms nhận cấu hình máy>>>>chọn {ví dụ mobi} mobi gprs :D
  7. tvase117

tvase117 Thành viên

Được Like:
    0
    to baby heo: bạn có thể vào phần bộ đếm dữ liệu gói để kiểm tra xem bạn đã dùng hết bao nhiêu chứ tui thấy nó rẻ mà. tui đọc tin trên trang chủ wap cả buổi trừ có mấy đồng chứ mấy! ĐTV hỗ trợ là 50đ/10kb, pạn cứ nhân lên thử
  8. timtom

timtom Thành viên

Được Like:
    12
    Mobi có gói Không giới hạn, 250K cho một tháng dùng xả láng từ sáng tới tối, bác nào pro nên dùng cái này. Vừa tiện vừa k phải lo xem bộ đếm
    tôi thì có dùng cái Fast connect của Mobi, cả package kèm Sim luôn cho 1 năm miễn phí, cực tiện lợi lúc đi công tác và ngồi chờ bay.
  9. vuhanh

vuhanh Thành viên

Được Like:
    1
    e bị bệnh này giống bác
    ức chế với bác MB này wa'
    e tn tới 994 đk gprs đc rùi,báo tin nhắn mà ko thấy gửi cấu hình
    lên portal gửi về lưu rùi
    vẫn ko vào đc
    gọi lên tổng đài đc hỗ trợ gửi tin tới 090
    gửi từ hôm wa đến hôm nay vẫn ko thấy có tin phản hồi (đã thay cả mã tổng đài nt)
    gọi lên tổng đài nữa .... lại kiểm tra rùi chờ
    đc mỗi cái mấy e tổng đài nói chuyện dễ nghe
    e số:0121.64.65.345
    máy N3510i
    bác nào làm MB set giúp e với:-@
  10. Shinichi1908

Shinichi1908 Thành viên

Được Like:
    154
    rồi check dùm PRO roài đó !