Thảo luận Không giải quyết thỏa đáng thì không bao giờ dùng Viettel nữa.

Thảo luận trong 'Viettel' bắt đầu bởi endless1811, 30 Tháng mười 2011.

1. dieukonoi

dieukonoi 584-1314-520 Staff Member

Được Like:
    964
    hic số này dễ nhớ thui hông phải số đẹp nên ko lấy được rồi bạn ạ
  2. linhlinh1987

linhlinh1987 Thành viên

Được Like:
    0
    Góp ý nhỏ với bác dieukonoi là: "sim Tomato phải để hiển thị thời hạn sử dụng để khách hàng còn biết" Trc e cũng bị mất sim vì ko kịp gia hạn sử dụng. Tuy quảng cáo là "sử dụng mãi mãi" nhưng chỉ đc dùng trong 60 ngày, 10 ngày chờ nạp thẻ. Ấn *101# thì mù mờ ko biết ngày nào mà gia hạn sim
  3. dieukonoi

Được Like:
    964
    cái này bác cùng là người trong Viettel sao lại góp ý với em làm gì ạ
  4. linhlinh1987

linhlinh1987 Thành viên

Được Like:
    0
    Hết thời kỳ "ăn cơm" Viettel rồi bác ơi, giờ chả có tiếng nói j
  5. donglevui

donglevui Thành viên

Được Like:
    0
    Anh có thẩm quyền không? liệt nó vào dạng số có thể lấy lại được dùm em với.
  6. 0989994844

0989994844 Thành viên

Được Like:
    57
    May mà có topic này, không thì toi mấy em Tomato cất trong tủ.
  7. endless1811

endless1811 Thành viên

Được Like:
    60
    Chia buồn với bạn, giờ thì mình đã không có 1 số nào của Viettel rồi. Đúng là hi vọng nhiều thì thất vọng nhiều. Chuyển sang vina 1 thời gian thấy sóng rất ok, trừ cước chuẩn, CSKH cũng đã cải thiện nhiều.
  8. hoangtu178vn

hoangtu178vn Thành viên

Được Like:
    16
    Cái đó là đó đúng quy định mà bạn...
    Với lại ke 30 ngày kể từ ngày thu hồi hoặt có thể lâu hơn bạn có thể làm lại sim đc!
    Chúc bạn thành công!
  9. vegastar

vegastar Thành viên

Được Like:
    31
    May quá mình không biết cái vụ 60 ngày này, sim mua mất 2 triệu nhưng cũng rất ít khi dùng, có điều TK có khoảng 50k nên dù vài tháng chẳng gọi cuộc nào thì số vẫn không bị chặn vì thỉnh thoảng số chính hết tiền thì mình có dùng số này nhắn vài tin.

Giả sử mình bị thu hồi số thì đúng là tai họa, mất toi 2 triệu.

Các bạn NV Viettel cho mình hỏi cái, số của mình đăng ký từ hồi tháng 5/2011. Hồi đó NV bên Viettel nói số này có nhiều người đã đến đăng ký thuê bao rồi, họ bắt mình phải ghi cam kết trong bản đăng ký là "nếu xảy ra tranh chấp thì bên Viettel có quyền thu hồi lại số thuê bao này của tôi" (?!). Từ đó đến nay có khoảng 20 người hỏi mua số của mình (do nó vẫn còn được đăng tải trên rất nhiều trang web). Liệu có một ngày nào đó chủ cũ của số thuê bao này đến Viettel yêu cầu cấp lại số này, và mình khi đó đang dùng bỗng bị thu hồi lại không?
  10. dieukonoi

Được Like:
    964
    Đến điểm giao dịch còn phải chứng mình chính chủ, mà bạn đã đăng ký thông tin cá nhân chính xác là của bạn và có cam kết trên hệ thống thì ko có trường hợp như bạn nêu. Bạn yên tâm sử dụng dịch vụ nhé
    vegastar thích bài này.