Không vao đc website của Vinaphone

Thảo luận trong 'VinaPhone' bắt đầu bởi hermit, 13 Tháng bảy 2009.

1. xmen25888

xmen25888 Thành viên

Được Like:
    8
    đúng là giao diện bữa này không nên đưa các hình ảnh, rồi nhạc chuông ra làm chi, chật đất lắm. Mình thích trang cũ hơn, đơn gản và tiện dụng.Còn các bác chê nó dở và không tốt với các mạng khác thì nên dùng thử đi rồi so sánh, mobifone thì nghẽn ngay cả khi bình thường chứ nói gì có dịch vụ, với có khi không gõ www thách ai vô được, viettel thì hổn loạn cả lên, chẳng biết tìm với sử dụng thế nào,các mạgn còn lại mình không dùng nên không biết. Còn vinaphone là tiện lợi và dể sử dụng nhất, đề cập tư cách cá nhân cao nhất, hoàn toàn cài đặt và sử dụng đơn giản ngay trên portal. Mình chỉ không thích cái giao diện mới đưa quá nhiều hình nền với lại nhạc chuông ra thôi, trước đây không đưa ra mà nếu thích vẩn dùng được đấy thôi, menu bên phải có hết danh sách dịch vụ rồi mà. Nên quay lại ngày xưa đi!!!!!!!!!!!!!!1
  2. twilight

twilight Thành viên

Được Like:
    22
    gớm quá mobi thì có cái j trên portal đâu, tui đang bục mình đây này, đk thành công thành viên rồi kích hoạt rồi mà có vào đc portal của MOBI đâu hả mấy ông? gọi 18001090 vô tik sự chẳng giúp đc j cả
  3. quan_85_ms

quan_85_ms Thành viên

Được Like:
    102
    Tôi không nói chuyện về giao diện portal vina
    Nhưng tôi biết khá nhiều người ăn bám vào dịch vụ nhắn tin miễn phí của vina vì :Sử dụng số của mình để nhắn,nhắn ra cả ngoài mạng,số ký tự và số tin nhắn hào phóng nhất trong các mạnh bây giờ.
    Vì thế cá nhân dăng nhập 1 chuyện,rất nhiều công ty quảng cáo(trong đó có cả dịch vụ 6xxx ) spam bằng vinaportal.Theo tôi biết,họ không nhắn trực tiếp trên web như anh em mà viết 1 phần mềm riêng,có thể nhắn hàng loạt tin giống nhau mỗi ngày với cả trăm tài khoản
    Hoan hô vinaphone đặt captchat nhưng captchat nhìn khó quá,dẹp cái nền màu xanh đỏ đi,sử dụng các chữ số thôi
  4. thanhcoi

thanhcoi Thành viên

Được Like:
    0
    Chán quá cơ vào được đến trang chủ vào phần ringtone thì bị out tức phụt máu ra. hic hic hok bit bao giờ mới hết tình trạng này đây?
  5. baoadolf

baoadolf Thành viên

Được Like:
    8
    mình vào vẫn thấy bình thường mà có gì đâu ta,trang nào mà ko vậy,truy cập nhiều sẽ bị nghẽn thui mà
  6. phtrnhan

phtrnhan Thành viên

Được Like:
    80
    Sau khi Vinaphone nâng cấp hệ thống nhắn tin online bằng mã xác thực, thì ngày 24.07 vừa rồi ứng dụng java gởi tin nhắn từ VinaPortal chạy trên điện thoại cũng đã được cập nhật. Bạn nào xài phiên bản cũ thì không nhắn được nữa đâu.

Nếu việc thêm mã xác thực nhằm đánh vào phần mềm này thì ... kết quả: thất bại. Hy vọng Vinaphone có cách nào hay hơn. Nói thật, ứng dụng này cũng tiện quá, nhưng có lẽ không an toàn cho lắm, dùng để spam tin nhắn thì tốt hơn.
  7. winter

winter Thành viên

Được Like:
    110
    Sack, em mù tịt về tin học thấy mấy bác làm đc em khâm phục lắm!
    Cứ tình hình này em đề xuất sms nội mạng thôi nhỉ :D
  8. phtrnhan

phtrnhan Thành viên

Được Like:
    80
    Trang đăng nhập của Vinaphone mới vừa được nâng cấp sáng nay rồi đấy, mới hôm qua vẫn chưa thấy gì. Giao diện cũng đẹp thật.

Ôi trời ơi, vào trang đăng nhập rồi không muốn đăng nhập nữa thì ... hok cho ra.:((
  9. Vina_mem

Vina_mem Ex-Mod

Được Like:
    1,421
    :-D tớ thích cái giao diện mới , lúc đăng nhập cũng đẹp , hi.
  10. cofer_tqc

cofer_tqc Thành viên

Được Like:
    127
    Sao vẫn chưa đăng nhập được careplus nhỉ :-"