Kindle [Repo] - Phần mềm đọc eBooks định dạng prc trên iPhone!

Thảo luận trong 'Phần Mềm Cydia' bắt đầu bởi thieuhc, 11 Tháng tám 2009.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. thieuhc

thieuhc Cydia Noob

Được Like:
    9,325
    Hãy tải Kindle Free trên AppStore, copy prc vào Documents của Kindle sẽ đọc được ebooks, hoặc cài iFile (Cydia) copy prc vào iPhone rồi dùng iFile để mở prc bằng Kindle...
    Civic thích bài này.
  2. TuyetMuaHa

TuyetMuaHa Thành viên

Được Like:
    0
    Bạn có biết làm thế nào chỉnh sửa tên của file .prc khi cho vào Kindle trên Iphone ko? Thay được Cover lun càng tốt, cho dễ xem 1 xíu :D
    Thanks so much!!!
  3. lebmc

lebmc Thành viên

Được Like:
    0
    a ơi cho e hỏi cái....sao mình ko nên setup nó bằng file ipa jay?e ko hiểu chỗ này
  4. denho98

denho98 Thành viên

Được Like:
    0
    làm ơn giúp mình với, mình loay hoay cả buổi rồi mà vẫn không sao đọc được truyện. Máy mình cài Cydia rồi, add iphone.gsm.ebook roi, sau đó install truyện thành công nhưng không hiểu là những truyện đó được install vào đâu. sau khi mình thóat ra màn hình chính thì thấy có kindle nhưng mở kindle lên thì chẳng thấy truyện nào. Mình có đăng ký một tài khỏan tại amazon.com từ trước rồi. rất mong các bạn hướng dẫn mình với, cụ thể một chút nha. đa tạ
  5. tranhieucn

tranhieucn Thành viên

Được Like:
    92
    Các phiên bản mới bây giờ hình như không cho nhét truyện vào nữa bạn tìm ver cũ nhé là dùng được ngay nhất là bản đầu tiên.
    Dùng ifunbox chép theo đường dẫn biểu tượng kindle document/ebook
  6. tidusbmt

tidusbmt Thành viên

Được Like:
    2
    bác nào up lên MF cho e với không có tài khoản itune
  7. M.K.C

M.K.C Thành viên

Được Like:
    0
    Chào các bác,
    Tình hình là mình đã làm đúng theo hướng dẫn của bác Thiệu nhưng vẫn chưa đọc được book down từ gsm.vn/ebooks
    - Add sources để tải sách: iphone.gsm.vn/ebooks/ OK
    - Cài Kindle từ iphone.gsm.vn OK
    - Tạo tài khoản trên amazon OK
    - Install books từ nguồn của gsm OK
    Nhưng
    vẫn không có sách nào hiện lên cả :(

Mở Kindle vào Archived items, thấy có The new Oxford American hình như là từ điển mà khi chạm vào, nó báo download failed.

Nhờ các bác giúp đỡ.
  8. M.K.C

M.K.C Thành viên

Được Like:
    0
    Tình hình giống bệnh của denho98 nhỉ, có ai giúp mềnh với!!!
  9. M.K.C

M.K.C Thành viên

Được Like:
    0
    Mình định remove kindle thì thấy thông báo remove luôn những book đã install, như vậy là trong kindle có book rồi, vậy sao ko hiện lên danh mục nhỉ?
  10. thieuhc

thieuhc Cydia Noob

Được Like:
    9,325
    Ôi, cái source ebooks này mình đã không support từ lâu lắm rồi. Bây giờ có rất nhiều cách để đọc ebook mà. Nếu bạn vẫn muốn dùng cách này thì hãy cài ifile trên Cydia về máy rôi dùng ifile browser vào thư mục var/mobile/Documents xem có thấy ebook mà bạn đã tải về không? Copy nó vào thư mục eBooks trong Documents rồi mở Kindle ra xem có hiện book không nhé.

---
    I am here: http://tapatalk.com/map.php?mdke5n
    Sent from my iPhone using Tapatalk
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.