Kindle [Repo] - Phần mềm đọc eBooks định dạng prc trên iPhone!

Thảo luận trong 'Phần Mềm Cydia' bắt đầu bởi thieuhc, 11 Tháng tám 2009.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. thieuhc

thieuhc Cydia Noob

Được Like:
    9,325
    Ôi hình như nhầm. Phải là coppy ebook từ thư mục var/mobile/Documents/eBooks ra ngoài var/mobile/Documents/

---
    I am here: http://tapatalk.com/map.php?4zpuij
    Sent from my iPhone using Tapatalk
  2. M.K.C

M.K.C Thành viên

Được Like:
    0
    Đã copy ra ngoài như bác hướng dẫn nhưng khi mở kindle vẫn như cũ bác ạ. Trong mục var/../document/ebooks có đủ book mình đã down, lạ thật
  3. M.K.C

M.K.C Thành viên

Được Like:
    0
    Mình cài ifile nhưng khi mở book để đọc - "open with..." nó hiện lên một loạt viewer nhưng ko thấy prc viewer. Mở bằng pdf viewer cũng ko đc.
  4. thieuhc

thieuhc Cydia Noob

Được Like:
    9,325
    Bạn copy hết chỗ ebook đó qua chỗ khác rồi gỡ bỏ kindle trên source, cài kindle trên App Store.
  5. M.K.C

M.K.C Thành viên

Được Like:
    0
    Hihi, cảm ơn bác Thiệu, đã xử lý ổn thoả, chạy vù vù bác ạ :)
  6. hoathanh89

hoathanh89 Thành viên

Được Like:
    0
    hik...có ai bị như mình không...mình bấm vào icon Kindle nhưng cứ bị đẩy ra...ko hiểu là làm sao...
  7. tranhieucn

tranhieucn Thành viên

Được Like:
    92
    chắc là bị đụng soft khác rồi bạn
  8. tranhieucn

tranhieucn Thành viên

Được Like:
    92
    à tiện thể hỏi bác chủ thớt kindle bản mới nhất không biết giờ có add được ebook chưa nhỉ hồi lâu lâu có up lên nhưng copy sách vào nó không nhận nên phải trở về bản cũ đọc ngon lành nghe nới bản mới nó khóa lại hôm nay rảnh trèo lên hỏi phát hên xui >:)>:)
  9. Stylish2008

Stylish2008 Thành viên

Được Like:
    0
    các bác ơi cho em hỏi, em có tạo một số ebook từ Mobipocket reader trong win, rồi đưa vào kindle đọc, nhưng mà được vài trang thì kindle nó out ra ngoài luôn, một số ebook khác thì lại đọc được ngon ơ ko bị gì hết. vậy là em làm book sai hay là kindle của em bị lỗi ạh. mong các bác giúp em với,em cảm ơn ạh.
  10. KilluaDark

KilluaDark Thành viên

Được Like:
    0
    Đào mộ cái này lên tí nhé, sao mình đọc rồi vào lại nó chẳng đánh dấu trang đang đọc mà vào lại từ đầu vậy mọi người, k biết có phải do sources k nhỉ :( đọc khó chịu quá cứ phải nhớ trang rồi vào lại :(
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.