Thảo luận KM gói Combo Thoại + SMS + Data

Thảo luận trong 'MobiFone' bắt đầu bởi Miller Lite, 3 Tháng bảy 2015.

1. falcaoHP

falcaoHP Thành viên

Được Like:
    2
    Gói cước này có tính năng tự động gia hạn nếu bác không hủy đi nhé
  2. sugar me

sugar me Thành viên

Được Like:
    1
    Nhà mạng có thông báo là được rồi bạn à. Vì nhiều khi mình sử dụng không để ý đến dung lượng sử dụng. Với 1,5GB này vào Face như mình cả tháng có khi không hết ý chứ.
  3. ariel83

ariel83 Thành viên

Được Like:
    2
    Có phải ai cũng được đăng ký gói này đâu bác ơi.Bác nói làm em lại thèm.Thuê bao của chồng e thì được đăng ký.Thuê bao của em lại không được.Gọi tổng đài hỏi thì các bạn ấy bảo không thuộc đối tượng được đăng ký :(
  4. hikaru91

hikaru91 Thành viên

Được Like:
    5
    đúng rồi bác ạ các gói này bác phải thuộc đối tượng chương trình thì mới có thể đăng kí được chứ không áp dụng cho tất cả các số đâu ạ. Bác có thể tham khảo các chương trình khác nhé
  5. sugar me

sugar me Thành viên

Được Like:
    1
    Như tớ không được đăng ký gói này tớ được đăng ký gói TH10 có tin nhắn và phút thoại là được rồi. Còn không có data thì mình đăng ký gói MIU kèm theo cũng được.
  6. hikaru91

hikaru91 Thành viên

Được Like:
    5
    vâng gói khuyến mại TH10 này em thấy có lâu lắm rồi đây ạ nhà em ai có gói này đều dùng cả đấy he he
  7. anhyeuem12hp

anhyeuem12hp Thành viên

Được Like:
    25
    Em thấy gói khuyến mại data plus của Mobifone gói DP1 cũng ok lắm, có 1.5Gb lại còn kèm theo thoại nữa. Xài cũng ok lắm mà.
  8. Total_conquest

Total_conquest Thành viên

Được Like:
    2
    Gói data plus này dùng quá ưng luôn ấy, chỉ cần đăng kí 1 gói là có cả ưu đãi thoại +sms+data rồi. đỡ phải đăng kí nhiều gói làm gì
  9. falcaoHP

falcaoHP Thành viên

Được Like:
    2
    thì đúng rồi mà bác đã combo thì tất nhiên phải nhiều ưu đãi hơn các gói cước thông thường chứ ạ
  10. thuyduong977387

thuyduong977387 Thành viên

Được Like:
    19
    Tiếc là gói chỉ khuyến mại đến 31/3 thôi, nếu kéo dài thêm nữa thì hay quá các bác ạ