Thảo luận Liệu có phải Viettel đang định tạo scandal

Thảo luận trong 'Viettel' bắt đầu bởi dieukonoi, 17 Tháng mười 2012.

1. dieukonoi

dieukonoi 584-1314-520 Staff Member

Được Like:
    964
    Vì chỉ sim 1 dùng được 3G mà
  2. sondong

sondong Thành viên

Được Like:
    22
    Sản xuất thì đang trong thời gian nghiên cứu mà, hiện các dòng điện thoại VT bán đều hãng khác custom....mà chủ yếu xuất xứ china cho giá thành hạ.Nói chung trào lưu smatphone đang dần dịch chuỷen nhanh khi đòng điện thoại 1-2 sim bây giừo đang thoái trào!!
  3. dieukonoi

Được Like:
    964
    HÌ đến táo xanh táo đỏ còn chọn tàu khựa làm nơi sản xuất chính cơ mà
  4. phamvanluong

phamvanluong Thành viên

Được Like:
    36
    đến 90% đồ điện tử sản xuất từ trung quốc, bạn thử xem trong nhà bạn có đồ nào ko phải của trung quốc ko.
    dòng máy 2 sim thoái trào à. bạn nhầm rồi, thời 2 cục gạch tốt qua rồi, giờ đên thời smartphone tốt 2 sim 2 sóng lên ngôi đó bạn
    ngày xưa 2 sim 2 sóng của tàu kém chất lượng, nên mọi người chọn 2 cục gạch,
    giờ bạn muốn càm 2 cục gạch hay càm 1 smartphone ngon lành 2 sim 2 sóng----lựa chọn đi(so sánh khi giá bàng nhau)
  5. 8800 arte

8800 arte Thành viên

Được Like:
    189
    Thế điện thoại của trung quốc với iphone giống nhau à? Hàng gia công ở trung quốc cũng phải đạt tiêu chuẩn chất lượng của bên thuê gia công đấy.
    dieukonoi and anquang like this.
  6. sondong

sondong Thành viên

Được Like:
    22
    Bạn hiẻu sai ý mình rồi, ý mình nói y như bạn luôn.Khi smarphone down giá bằng dòng bình thường thì sẽ rầm rộ!!:))
  7. tuvilyso

tuvilyso Thành viên

Được Like:
    29
    Nói là ai chọn đồ của TQ cũng được thì không phải rùi. Bộ Công An xây trụ sở mới ở gần Metro- Thăng long. Đến khi xây xong mấy bác cốp Bộ CA kiểm tra lại nói là do nhà thầu Trung quốc xây nên không sử dụng và cũng không chuyển tới đó nữa. Lý do đơn giản là sợ bị lắp thiết bị nghe lén. Làm chủ đầu tư và bên kế hoạch hớ hớ. Phí hơn 50 tỷ cho 1 toà nhà mới cho 1 Bộ. Ặc ặc, các bác nhà ta khôn thế đấy. Sắp tới Viettel thầu cho Bộ Quốc Phòng nhớ nhé, nhỡ thầu 1 gói 10 tỷ thiết bị cho Quân đội mà nhập của Hoa wei thì tới lúc các bác Cốp cũng từ chối là chít liền.
    anquang and pes9 like this.
  8. dieukonoi

Được Like:
    964
    Bác tuvilyso ơi em ngưỡng mộ bác rồi đấy. Hôm rồi em có đọc bài đấu thầu thiết bị mạng tất cả do cơ chế :D
    pes9 thích bài này.
  9. pes9

pes9 Thành viên

Được Like:
    34
    đã mua được em nó. Nhìn ngoài đẹp hơn trong ảnh rất nhiều. Một vài nhận xét:
    - Đánh giá về vỏ. được xen lẫn giữa những khoảng bóng và xám nên nhìn rất ưa mắt, nhựa bóng nên tạo cảm giác mới.
    - Về sử dụng, với sim 3G nên và tốc độ 1GHz lướt web khá tốt, tuy nhiên với 1 màn hình 3.5inch mà chỉ có 1 cục pin 1200 thì thật sự hơi ít.
  10. dokhoasg

dokhoasg Thành viên

Được Like:
    39
    Vấn đề là xài bao lâu hư?