Lỗi kỹ thuật của FunRing

Thảo luận trong 'MobiFone' bắt đầu bởi 0989994844, 21 Tháng chín 2006.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. truong82

truong82 Nick Vi Phạm

Được Like:
    13
    Thật ra là mạng đang bị quá tải nên những thuê bao trả trước hình như là bị đẩy hết để rành cho thuê bao trả sau thì phải. Mấy cái máy của bạn mình cung ko cài được nhưng thuê bao trả sau thì vẫn cài được như thường thế mới là chứ.
  2. chithanh1982

chithanh1982 Thành viên

Được Like:
    16
    Thuê bao trả trước có vẻ dễ bị cắt FunRing,ví dụ số 090456.... của bạn tôi trả trước cũng bị cắt FunRing dù tài khoản lúc nào cũng >100 ngàn.Còn trả sau có vẻ là vô tư đê :D
    0989994844 thích bài này.
  3. UnknVIE

UnknVIE Thành viên

Được Like:
    193
    Em thấy xài Colorring của S-fone là nhứt rùi :D (mặc dù em dùng Mobifone). S-fone ko tính thuê bao ngày, nhạc chuông đa dạng, muốn đổi bài lúc nào cũng đc (chỉ mất tiền tin nhắn là 300 hay 350đ thôi ý). Lúc nào có đủ xiền, dùng hẳn 1 cái S-fone xịn xịn có WAP để vào mạng FREE :p
  4. zace90

zace90 Thành viên

Được Like:
    1
    300 hay 350đ đấy là cài đặt bằng tin nhắn.Còn cài đặt tren web thì free.Thế WAP của s-fone nó cho free ah` :-/
  5. diemxua

diemxua Guest

Chao cac bac

-Hien tai Fungring khong thu tien khach hang khi dang ky dich vu (soan tin "Funring" gui 9224 (chu khong phai mat 350d/tin dau):whew:
    - Chi co bac nao bi khoa 1 chieu hoac het thoi han hoac het tien moi bi cat dich vu, khi bi cat huy toan bo bai hat tai ve se bi mat het, va se phai dang ky lai tu dau.
    - Thuc ra hien tai he thong cho phep 500.000 thue bao su dung Funring, do dung luong he thong chi co gioi han nhu vay nen co the khi dang ky lai se hoi kho, cac bac thong cam. Chi trong cho vao cai thoi diem cac bac dang ky thi co mot bac khac do khong di dieu kien ma bi out ra ngoai he thong
    - Neu bac nao ma dang ky khong duoc thi cu goi vo tong dai, ho se ho tro cac bac ma. (con bac 098 gi gi oi, bac hoi Funring cua Mobi ma cu post so vietel thi cu thay the nao y =((
  6. UnknVIE

UnknVIE Thành viên

Được Like:
    193
    Em thấy nó nói ở trên trang chủ là vào S-WAP bằng đt thì đc free. Còn dùng đt kết nối với máy tính để truy cập Internet thì em tìm mãi chưa thấy bảng giá cước đâu cả :(
  7. anhbida

anhbida Thành viên

Được Like:
    172
    Nó đăng giá cước trên báo mấy loại, trong đó truy cập Internet 4đ/kb.
  8. GSMVNSALE

GSMVNSALE Product Support

Được Like:
    1
    Huyền ơi, nhớ gõ TV nhé. Gõ ko dấu là các anh ý banned đó :D
  9. UnknVIE

UnknVIE Thành viên

Được Like:
    193
    Bác có thông tin chi tiết hơn ko ạ? Bác cho em link với (nếu là báo điện tử :D)
    Thanks bác ^^
  10. anhbida

anhbida Thành viên

Được Like:
    172
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.