[m110s] 2.3.6.wf07.gsmvn

Thảo luận trong 'M110S GALAXY S' bắt đầu bởi ebooker, 30 Tháng sáu 2012.

1. cuongpro_97

cuongpro_97 Thành viên

Được Like:
    46
    hehe nhà k thik dùng wifi qua laptop lên ít dùng :))cuối tháng hết lưu lượng mí sờ :p
  2. gsmunlockdt_nd

gsmunlockdt_nd Thành viên

Được Like:
    0
    đánh dấu khi cần tìm cho nhanh nào................................
  3. cuongpro_97

cuongpro_97 Thành viên

Được Like:
    46
    hehe nhà k thik dùng wifi qua laptop lên ít dùng :))cuối tháng hết lưu lượng mí sờ :p
  4. duongviet_dung24

duongviet_dung24 Thành viên

Được Like:
    19
    wifi dùng opera thì chậm vãi chưởng, còn ucbrower thì lại vèo vèo, chả hiểu
  5. tkaktyt

tkaktyt Thành viên

Được Like:
    0
    không hiểu sao em down google maps trên market về định vị nơi đang đứng nó toàn hiện ra bên mỹ là sao ạ
  6. vampiresd

vampiresd Thành viên

Được Like:
    0
    hi. mình bật Odin lên tích Re-partition => chọn file PIT rồi ấn luôn Start =)) thế là máy nó về số 0 luôn. lại ko ấn đc phím cứng về download mode để cài lại. sợ vãi linh hồn. ở nhà lại ko có quán nào cài máy này. :(( lên mạng search làm theo cách mua điện trở 300k về đấu cũng ko đc. thôi rồi lượm ơi. teo em rồi. Cuối cùng trước khi đi ngủ ấn bừa phím cứng 1 cái. nó vào download mode đc. =)) zê. rồi down file sửa lỗi M110s như trên mạng về sửa. rồi up rom mới thôi.
    Có 1 kinh nghiệm mình mới thấy đc. Đó là vào download mode ý. ấn 3 phím cứng Home+ Power + Volume. khi nào màn hình đen 1 cái thì bỏ phím Volume đi. Mới đầu ko bỏ ko thể nào vào đc. Kinh nghiệm share cho a e mới dùng như mình. Ai biết rồi đừng bảo mình nói nhiều nhé. Thanks :p
  7. vampiresd

vampiresd Thành viên

Được Like:
    0
    mình cũng ko thấy. bạn lên google play down phần mềm lockscreen về.
  8. daidiep0129

daidiep0129 Thành viên

Được Like:
    0
    hình như cái lockscreen này là mặc định của galaxy s mà bạn,hix
  9. duongviet_dung24

duongviet_dung24 Thành viên

Được Like:
    19
    bình thường vào download mode vẫn là nhấn và giữ Home+ Power mà, có j lạ đâu nhỉ, còn Home+ Power + Volume là vào recovery mà
  10. vicanh

vicanh Thành viên

Được Like:
    1
    mấy nay test phần nghe nhạc, nghe tai em nó tưởng bị lỏng rồi,lôi tai nghe ep-630, px-200 cũng bị y chang, đang nghe cứ như bị ngắt đoạn,bình thường bản cũ thì nghe ok, chắc bị lôi phân nghe nhạc rồi, dùng poweramr thì đỡ đứt đoạn hôn em 5.1 mặc định:-&