[m110s] 2.3.6.wf07.gsmvn

Thảo luận trong 'M110S GALAXY S' bắt đầu bởi ebooker, 30 Tháng sáu 2012.

1. nguyenhuan91

nguyenhuan91 Thành viên

Được Like:
    15
    room này có cần phải up về room stock trc k mấy pro hay là up lun room wf07 này :-o hiện tại em đang dùng room vk22.Gsm
  2. dangcongminh

dangcongminh Thành viên

Được Like:
    33
    hãy về stock rồi hãy lên cho ổn định bạn !
  3. whyplz

whyplz Thành viên

Được Like:
    0
    Để khắc phục các lỗi đơn giản nhất các bạn nên Factory format, xoá data thẻ rồi hãy up đảm bảo k gặp các lỗi về báo thức, google play... mình đã test k bị lỗi gì hết chạy rất ok pin tốt. Nhưng xử lý k mượt lắm.
  4. ngocbaohappy

ngocbaohappy Thành viên

Được Like:
    0
    bản này thấy lúc mới chạy thì thấy mượt nhưng xài khoảng 3 4 bữa thì hay lag + yahoo vào cứ đen thui ko load gì cả rồi force văng ra ngoài , cài soft tiết kiệm pin vào thì xài được 1 ngày rưỡi chỉ nghe gọi + sms + chơi game lướt web tầm 2 3 tiếng , đã way về rom stock wf07 của bác ebook luôn =((
  5. lilwayne1234

lilwayne1234 Thành viên

Được Like:
    0
    làm thế nào hả bạn
  6. vampiresd

vampiresd Thành viên

Được Like:
    0
    hnay lên XDA forum thấy có cái Rom TE17 gì đó ? giao diện ICS. dùng Holo launcher. có ai biết thông tin gì ko?
  7. duongviet_dung24

duongviet_dung24 Thành viên

Được Like:
    19
    b cho cái link xem nào
  8. congtubuon

congtubuon Thành viên

Được Like:
    1
    Con của mình Up bản này Ok rùi, nhưng khóa máy 1 lúc nó chớp nháy sáng màn hình như kiểu màn hình chờ ý.
    tắt đi kiểu gì nhở. để kiểu này cũng tốn pin quá... :-/
  9. tristoon

tristoon Thành viên

Được Like:
    21
    Nghe bạn congtubuon nói mà mình liên tưởng đến phim The Ring quá, [-O<[-O<[-O<[-O<[-O< lỗi này chắc ko phải do ROM đâu vì mình ko thấy bị, bạn check các app đã cài xem
  10. letinhmk1

letinhmk1 Thành viên

Được Like:
    0
    Máy của bác bị như thế tức là xung đột phần mềm rồi....e đoán 90%la 1 laucher nào đó trong Go laucher nếu bác dùng Go laucher