[m110s] 2.3.6.wf07.gsmvn

Thảo luận trong 'M110S GALAXY S' bắt đầu bởi ebooker, 30 Tháng sáu 2012.

1. napoleonsb

napoleonsb Thành viên

Được Like:
    0
    em up rom này xong tự nhiên bộ nhớ Rom thành 0kb, không cài được bất cứ ứng dụng gì vào nữa, chắc em làm sai khâu nào rồi, bác nào biết chỉ em với
  2. sgvny2k

sgvny2k Thành viên

Được Like:
    66
    Factory reset, wipe data các kiểu xem sao.
  3. vinataxi

vinataxi Thành viên

Được Like:
    8
    bác ơi cho hõi sao mình up xong ỡ widget đầu tiên chĩ có 3 biễu tượng là goi , danh bạ , trang chủ thui còn tin nhắn ko có ?
  4. punlinh2007

punlinh2007 Never Ending Dreams Staff Member

Được Like:
    15,908
    bản này đã test..khá chuẩn :)..Các bạn cứ mạnh dạn mà múc nhé..
  5. sgvny2k

sgvny2k Thành viên

Được Like:
    66
    Lỗi Force Close khi sửa rồi save một Alarm có sẵn là phổ biến. Lúc đầu mình chỉ thêm mới nên không thấy. Về sau edit một cái Alarm có sẵn thì toàn bị FC.
    Mong bác ebooker rút kinh nghiệm cho các bản sau.
  6. dactoan_90

dactoan_90 Thành viên

Được Like:
    6
    Sao mih dùng bản này máy hơi chậm thì phải :(,nhất là khi chát ấn gửi 1 lúc nó mới gửi chứ :(
  7. dactoan_90

dactoan_90 Thành viên

Được Like:
    6
    Các pro cho e hỏi?up rom stock cũng giống như up rom bình thường a`?e mới dùng con này nên còn gà lắm,các bác thông cảm.
  8. jacky_kjzz

jacky_kjzz Thành viên

Được Like:
    23
    Tất cả các rom đều up bt bằng oldin thôi bạn. Bạn nên vàow recovery để wipe data và cache trước khi up rom để tránh xung đột rom cũ và rom mới.
    dactoan_90 thích bài này.
  9. jacky_kjzz

jacky_kjzz Thành viên

Được Like:
    23
    Bạn chat yahoo hay chat j mà chậm vậy. Nếu chat thì còn phụ thuộc tốc độ mạng bạn đang sử dụng nữa chứ
    dactoan_90 thích bài này.
  10. dactoan_90

dactoan_90 Thành viên

Được Like:
    6
    Có phải k wipe data voi cache máy nó chậm k bạn nhỉ?mih cũng dùng yahoo mà.mình mới mua máy được mấy hôm,mua về mình up luôn rom stock bằng odin xog lại up lun cai w7 o dưới nữa,trc khi up minh thâys máy cũng nhanh và mượt mà up xog thấy chậm hẳn đi.
    mà cho mình hỏi điện thoại của mình bjo nó hiện 2 đồng hồ,1 cái ở mình và 1 cái ờ seouil Han quốc ấy,làm ntn để mất đi cái đồng hồ thứ 2 thế?
    minh mới chuyển từ Black sag cha biết cái j cả :(