[m110s] 2.3.6.wf07.gsmvn

Thảo luận trong 'M110S GALAXY S' bắt đầu bởi ebooker, 30 Tháng sáu 2012.

1. thudat251287

thudat251287 Thành viên

Được Like:
    0
    tks b minh làm đc r.b cho mình hỏi.cái phone gọi điện vẫn có hai chỗ gọi la hq b bít sửa thanh tv ko
  2. pumazz

pumazz Thành viên

Được Like:
    4
    bạn vào setting -> wirelesss and network -> mobile networks -> T roaming -> Roaming auto dial để off là ok
  3. xuanhoanghvt

xuanhoanghvt Thành viên

Được Like:
    0
    Mình làm theo bạn thì bỏ đc 2 chỗ có tiếng Hàn rồi nhưng ở các ô số vẫn còn chữ hàn có cách nào bỏ hết tiếng hàn được không ai biết chỉ minh với
  4. hikokoru

hikokoru Thành viên

Được Like:
    0
    Con mình xài bản Gingerbread.vk22 sao cứ reset máy là lại về Tiếng Hàn nhỉ.mọi thứ y như cũ nhưng cứ phải cài đặt lại ngôn ngữ.Bực bội ghê.Mong anh em chỉ giáo X_X
  5. jugo13

jugo13 Thành viên

Được Like:
    16
    Đưa máy về chế độ recovery mode rồi wipe data ,cache ... đi xong khởi động máy là ok :>
  6. talama

talama Thành viên

Được Like:
    6
    sao em cài cứ nổi cái khoá mặc định của hàn mà ko nổi khóa như hình trên nhỉ, rs lại máy thì cũng chỉ đc lần đầu thui rùi mất có bác nào giống em ko
  7. kebangbac

kebangbac Thành viên

Được Like:
    0
    bạn nào cho mình hỏi 2 bản ROM này có dùng đc edge không hay chi có gprs/ với 3g
  8. daigiacon_dn

daigiacon_dn Thành viên

Được Like:
    0
    máy mình trước giờ đang xài pin 2 ngày hầu hết các rom:>, cơ mà chả hiểu sao 2 hôm trước từ lúc cài bản GFAN_M110S_FTE9K_WF07_ODEX_SP6 thì pin tụt rất nhanh, còn dc có gần 1 ngày:((.
    Giờ quay về thử bản GSM.SP1 này mà cũng ko thấy khả thi như xưa :(
    Bác nào biết nguyên nhân cho e biết vs, giờ dùng ko thấy thoải mái nữa rùi :|
  9. sgvny2k

sgvny2k Thành viên

Được Like:
    66
    Bác phải đảm bảo các chương trình cài đặt và cách dùng như nhau: chế độ 3G, wifi, màn hình,... mới so sánh được. Cả 2 bản mình sử dụng đều tầm 1.5 đến hơn 2 ngày.
    Bác thử Factory Reset mà không cài thêm gì cả rồi theo dõi xem sao.
  10. vinataxi

vinataxi Thành viên

Được Like:
    8
    sao gọi thì có rung mà tin nhắn ko thấy rung vậy ? mình đễ chế độ im lăng dẵ chĩnh luôn luôn rung rùi , ai bik giúp mình với