[m110s] 2.3.6.wf07.gsmvn

Thảo luận trong 'M110S GALAXY S' bắt đầu bởi ebooker, 30 Tháng sáu 2012.

1. sgvny2k

sgvny2k Thành viên

Được Like:
    66
    Mình dùng cục sạc universal charger của TQ vời đầu nối USB Nokia. Cái charger gốc của mình bị khùng sao đó, khi cắm sạc thì cảm ứng bị mát, không ăn.
    2 hôm đầu lúc mới flash cái GFAN ROM thì pin của mình sụt cũng nhanh, chắc do mình cài đặt app nhiều mấy hôm đó. Về sau thì ôn định.
    Bác cứ theo dõi khi ROM chưa cài đặt gì thêm coi sao. Nếu vẫn thế thì chắc chỉ còn đổ tội cho cục pin mà thôi.
  2. daigiacon_dn

daigiacon_dn Thành viên

Được Like:
    0
    uhm, mong là lỗi do app or rom chưa ổn định :) Thank bạn đã chia sẻ cùng mình, sắp để lại máy cho bà chị nên phải quay về bản này có tiếng việt :D Mình thích dùng nakyup 4.4 hơn. Sắp chia tay để cưới "vợ" mới :">
  3. daovangiangtnvn

daovangiangtnvn Thành viên

Được Like:
    4
    dùng bản này ngon lắm.pin trâu, chơi game mượt chưa thấy game nào bị giật.bác nào thich điểm benmark cao thì up thêm keynel tegrak buil 39 vào.(tìm trên diễn đàn nhé) sau đó lên market load cái tegrak keynel về enable fix lag all đợi nó chạy 1 lúc rồi khởi động lại là ok.sau đó cài thêm tegrak overclok oc chip lên 1.3 dùng mượt lăm.mà pin vẫn trâu bò nhé.bản này lỗi nhỏ tí xíu là báo thức và nhìn cái màn hình khoá đáng ghet thôi.có ai biết thay đỏi màn hình khó của nó như thế nào không? mình thích cái màn hình khoá của 2.2 quá.vừa tiện lơi trông lại classic
    vuhoangpro1 thích bài này.
  4. vuotlentruoc

vuotlentruoc Thành viên

Được Like:
    9
    quay phim trên m110s

máy của mình quay phim xong rùi khi xem lại nghe tiếng rất khó chịu. Nó cứ rè rè ấy, không nghe rõ tiếng. Có bạn nào gặp trường hợp như mình không?
  5. comez

comez Thành viên

Được Like:
    0
    bác nào biết cách flash file update.zip cho m110s chỉ em với, vào recovery không thấy option nào hết ấy
  6. ilovevista

ilovevista Thành viên

Được Like:
    0
    sao khi up xong rom này em wipe data thì bị FC setup winzard khi mới khởi động vậy các bác
  7. ducloibg

ducloibg Thành viên

Được Like:
    2
    hi

cho mình hỏi đây phải bản rom tốt nhất bây giờ không ạ
  8. punlinh2007

punlinh2007 Never Ending Dreams Staff Member

Được Like:
    15,908
    chưa phải là tốt nhất nhưng cũng tiệm cận rồi.....

thân
  9. ducloibg

ducloibg Thành viên

Được Like:
    2

cho mình hỏi công việc của mình là chơi game khủng gameloft, pin bền, rom nào không bị lỗi sms..... thì dùng rom nào bạn, nhiều rom quá mình không biết chọn cái nào, co nakuy vs cái này chọn cái nào bạn
  10. ducloibg

ducloibg Thành viên

Được Like:
    2
    mình hỏi mấy ng thì họ bảo chọn cái wc13 mà không thấy link dow bạn ak, hic