[m110s] 2.3.6.wf07.gsmvn

Thảo luận trong 'M110S GALAXY S' bắt đầu bởi ebooker, 30 Tháng sáu 2012.

1. danceny

danceny Thành viên

Được Like:
    21
    Playstore: down gõ tiếng việt. Vào root ex/system/app/ AT9x.../ Delete. Mặc định h là gõ tiếng việt rồi lại rộng bộ nhớ máy nữa
    ducgiang thích bài này.
  2. ducgiang

ducgiang Thành viên

Được Like:
    1
    Cám ơn các bác để em thử xem ntn.
    Lardy thích bài này.
  3. ducgiang

ducgiang Thành viên

Được Like:
    1
    Bạn ơi mình dùng Root Explorer để tìm đường dẫn như bạn nói mà không tim thấy, bạn hướng dẫn chi tiết hơn giúp mình được khôn? Cám ơn bạn !
  4. danceny

danceny Thành viên

Được Like:
    21
    Bạn vào Root Explorer kéo xuống dưới có system ấn vào xong vào app kéo xuống 1 tý có app tên là AT9x j j đấy bạn xóa đi là đc mà. Nhớ để là R/o.
    ducgiang thích bài này.
  5. ducgiang

ducgiang Thành viên

Được Like:
    1
    Cám ơn bác em đã lam đươc rồi. Bác cho em hỏi luôn cái icon có chữ T màu đỏ để làm gi thế? có xoá đi được không? một so icon cua mạng hàn quốc mà em muốn xoá liệu có được không?
  6. danceny

danceny Thành viên

Được Like:
    21
    XÓa đc hết chả sao cả. Mỗi tội ko chỉnh đc 3g dual clock vs call to korea thôi :)).Tốt nhất đừng xóa cái đấy để đấy có lúc xài. Xóa T-store đi cũng đc cái đó ko hỗ trợ ở VN
    ducgiang thích bài này.
  7. allgamer95

allgamer95 Thành viên

Được Like:
    2
    Ai cho mình hỏi cái nút bật tắt data ở trên thanh thông báo không có vậy sửa Bằng cách nào mong mọi người chỉ giúp không có nút đấy bất tiện quá
  8. allgamer95

allgamer95 Thành viên

Được Like:
    2
    pro nào giải đáp giúp mình với
  9. ducgiang

ducgiang Thành viên

Được Like:
    1
    Mình xoá mất rồi, cái dual clock mình nhìn ghét qua nên cũng không muốn dùng. Sau này dùng thì up lại rom vậy. Cám ơn bác nhiều nhé !
  10. allgamer95

allgamer95 Thành viên

Được Like:
    2
    Ai cho mình cái phần mềm quản lý file gốc của máy được không mình gà không biết dùng root ẽplose với lại không gửi dươc nhiều file qua blutooth một lúc