[m110s] 2.3.6.wf07.gsmvn

Thảo luận trong 'M110S GALAXY S' bắt đầu bởi ebooker, 30 Tháng sáu 2012.

1. atulahahaha

atulahahaha Thành viên

Được Like:
    8
    Bản WF07 này SP1 đến bây h có cập nhật bản mới k bạn?

Bản này của bạn thật là tuyệt(đẹp)+mượt. Bạn cho mình hỏi có một số ứng dụng tiếng hàn trong đó mình xoá đi được không? thanks !

Tôi sử dụng sim mobiphone nhắn tin nhắn đi cấu hình GPRS(GPRS==>994) không bao lâu tin nhắn cấu hình gửi lại và kêu nhập mã pin 1234 , tôi nhập đúng theo hướng dẫn nhưng máy báo Enter code Block là sao hã bác ebook,tôi dùng Rom khác thì cấu hình được. Thanks !
  2. ebooker

ebooker Staff Member

Được Like:
    398
    Bản ROM này đã cài đặt sẵn cấu hình mạng, chỉ cần click chọn restore default là okie.
    atulahahaha and Lardy like this.
  3. atulahahaha

atulahahaha Thành viên

Được Like:
    8
    Bản này hình như hao pin đấy bác. Có cách nào k vì mình k muốn bỏ bản Rom của bác(All các bản Rom của M110S trên diễn đàn mình chỉ thích bản này thoi). Xin bác cho cách khắc phục hao pin thanks!
  4. youcallme

youcallme Thành viên

Được Like:
    30
    không có cách nào đâu bác em nghe gọi nhắn tin bình thường thì ngày vẫn phải sạc mà android hút pin như nước
    bác thích thì giảm độ sáng màn hình thấp nhất đi xong đừng có nghịch ứng dụng gì nữa là ok
  5. ducgiang

ducgiang Thành viên

Được Like:
    1
    Bản này dùng tốt mà. Mình dùng bản này nếu chỉ nghe goi, nhắn tin bt không vào chơi game or vào mạng (3G off, wifi off ) thì 100% xuống 18% pin là hơn 2 ngày đó bạn ạ.
  6. tannguyen222

tannguyen222 Thành viên

Được Like:
    0
    hầu như tất cả rom đã cài.. thấy rom này tính ổn định cao và rất mượt.. rom này rom kia vẫn quay lại bản này :D
  7. ebooker

ebooker Staff Member

Được Like:
    398
    Nếu có thể thì bạn dùng titanium backup "đóng băng" ứng dụng maps lại và tắt auto sync đi. Khi nào có wifi hoặc nơi sóng khoẻ thì bật lại. Hai ứng dụng này rất hao pin. Maps thì khi nào cần thiết lại bật lên.
  8. danceny

danceny Thành viên

Được Like:
    21
    sao rom này em xài lâu lâu lại bị tắt nguồn vs reset máy vậy
  9. hung733

hung733 Thành viên

Được Like:
    0
    bac ebook cho e xin cai yh em hỏi chút nhé. yh của e la phimanhhung1990
    thanks bác
  10. ebooker

ebooker Staff Member

Được Like:
    398
    Mình thường xuyên làm việc ngoài công trường nên không dùng yahoo lâu rồi. Có gì muốn trao đổi bạn mail cho mình hoặc post ở đây để mọi người cùng giúp.