[m110s] 2.3.6.wf07.gsmvn

Thảo luận trong 'M110S GALAXY S' bắt đầu bởi ebooker, 30 Tháng sáu 2012.

1. Lardy

Lardy Staff Member

Được Like:
    515
    Tuỳ từng nhận thức của từng người,
    nhưng trong các rom mà nói phải nói bản này mình thấy khá tốt, vượt trội hơn hẳn 1 số bản, mỗi tội nó hơi tốn pin 1 xíu xíu, nhưng phải nói là mượt
  2. vjet4nh

vjet4nh Thành viên

Được Like:
    21
    Mình vẫn thích bản fix full của lardy nhất, lardy rảnh fix lốt cái lỗi nhắn tin tiếng việt đc ko vậy.
    Lardy thích bài này.
  3. Lardy

Lardy Staff Member

Được Like:
    515
    Ưf mình cũng thích bản đó, và mình đang dùng bản đó, độ này hóng cm quá, :D
  4. vjet4nh

vjet4nh Thành viên

Được Like:
    21
    Bản bạn đang dùng có bị lỗi gửi tin nhắn tiếng việt ko, có thể up lên cho mjnh đc ko hjx, mình đang chẳng biết dùng rom nào
  5. dubaituonglai

dubaituonglai Thành viên

Được Like:
    0
    cho mình gà mù hỏi tí nha mấy bác pro....mình thấy có 4 link 2 stock và 2 link WF07.GSMVN.SP1 vậy thì mình tải cái nào về và 2 file như vậy mình làm như thế nào cần người giúp đỡ:-s
    ko biết nên cần giúp đõ
  6. ¤design.p3¤

¤design.p3¤ Thành viên

Được Like:
    30
    Chết rồi không biết là bị sao nữa. Em up Rom SP1 fail giờ máy của em không boot được bác Lardy ơi.
    Giờ cứ bật máy lên là có hình điện thoai và máy tính và hình dấu chấm than (!) trong tam giác ở giữa . Hình như là khồng kết nối được với máy tính.
    Các anh ơi, biết lỗi gì chỉ giáo giúp em với. Tết đến nơi rồi mà còn hỏng máy, nản quá ah !
  7. vinataxi

vinataxi Thành viên

Được Like:
    8
    Lỗi thì có thễ bạn ko làm đúng hoặc rút ngang giừa chừng khi đang up hoặc máy tính chưa có driver ... nhiều lỗi lắm nhưng máy bạn bị như vậy là bt thui mà , cứ ghim vào tiếp & up như bình thường thui ! bạn nên cài samsung kies đễ có driver !
  8. nhokbuon

nhokbuon Thành viên

Được Like:
    1
    link die hết rồi :((((
  9. hong9x

hong9x Thành viên

Được Like:
    0
    máy mình lúc khởi động hiện gt-i9000 nhưng khi mò mẫm kiểm tra máy như trên mạng hướng dẫn thì lại là m110s :(((( trong phần cài đặt máy ghi phiên bản android là 2.3.4, vậy bây h mình sẽ up rom dành cho m110s đúng ko? Và có thể nâng cấp lên phiên bản cao nhất là bao nhiêu?....?
  10. Lardy

Lardy Staff Member

Được Like:
    515
    2.3.6 cao nhất :p:p:p:p:p:p
    hong9x thích bài này.