[m110s] 2.3.6.wf07.gsmvn

Thảo luận trong 'M110S GALAXY S' bắt đầu bởi ebooker, 30 Tháng sáu 2012.

1. vicanh

vicanh Thành viên

Được Like:
    1
    đã khắc phục được lỗi gôgle play các bác chịu khó cập nhật bản mới tầm 3.4.x trở lên là được, ram phiên bản này 365mb:-"
  2. tuyengv.92

tuyengv.92 Thành viên

Được Like:
    0
    ban nay pin co tot hon ban gfan sp4 khong cac bac
  3. vicanh

vicanh Thành viên

Được Like:
    1
    cảm nhận ban đầu là pin khá tốt=P~
  4. whyplz

whyplz Thành viên

Được Like:
    0
    Pin nang ngửa Gfan sp1 chưa thấy lỗi gì nhiều... tất cả đều có thể khắc phục.
  5. tungtuy

tungtuy Thành viên

Được Like:
    0
    ơ sao e chẳng bị cái lỗi nào nhỉ,...vừa mua máy về chơi lun bản này,...tes hết lỗi các bác nêu trên đây nhưng e ko bị...hehe,..ak các bác cho e hỏi pin của e đang dùng sụt nhanh lắm,...bị tự khi chưa up bản này nhé,..có lúc dùng còn 60 vừa vào chơi game phát thoát ra báo đỏ lun,..để 1 lúc lại hồi lại 2-30%,..như vậy là lỗi do pin hay do máy bị ăn nguồn ạ
  6. whyplz

whyplz Thành viên

Được Like:
    0
    Pin chai.........................
  7. tungtuy

tungtuy Thành viên

Được Like:
    0
    hix e thấy pin còn rất mới và vuông vắn, không bị phồng chỗ nào..có khi nào máy bị ăn nguồn k ạ
  8. ebooker

ebooker Staff Member

Được Like:
    398
    thử cách này xem: xạc đầy rồi xoá file batterystats.bin trong thư mục data/system đi, sau đó reboot.
  9. letinhmk1

letinhmk1 Thành viên

Được Like:
    0
    bác ebooker ơi bản này nhắn được tin nhắn 160 ki tư không ạ...sao máy em nhắn trên 145 kí tự là xịt. báo lỗi không gửi đươc :-s
  10. big.man1984

big.man1984 Thành viên

Được Like:
    0
    Chân thành cảm ơn bạn Ebooker đã bỏ tâm huyết build cho a e 1 bản rom rất tốt. Hy vọng sẽ có sp2 sớm nhé :D Hiện tại mình test chỉ thấy lỗi đồng hồ báo thức thôi nhưng cũng ko ảnh hưởng gì nhiều :)