[M110S] Bản rom WC13 của GFAN

Thảo luận trong 'Khu Vực Chung' bắt đầu bởi volumteer2009, 4 Tháng tư 2012.

1. 0934568823

0934568823 Thành viên

Được Like:
    0
    ai hướng dẫn mình root máy m110s này với, up kernel tegrak về rồi mà chả biết làm cái j ....? @-)
  2. phunguyenvfs

phunguyenvfs Thành viên

Được Like:
    0
  3. linhhimno1

linhhimno1 Thành viên

Được Like:
    11
    chả biết máy bác volum ntn chứ máy em mới up cái này xong.tuy ổn định mượt phải ns là mượt hơn rất nhiều.nhưng điểm ben rất thấp bâc tn chứ em dc có 1k2.cpu hoạt động không hiệu quả.xem video nào mà nặng la giật tung cả mu lên á.ram free thi luôn dưới 100 à.pin trâu bò.đợi nakyup ms vậy.
  4. lazy.boy_hn

lazy.boy_hn Thành viên

Được Like:
    2
    mình cũng thấy cái bản nè nó lsao ý :-S
  5. volumteer2009

volumteer2009 Thành viên

Được Like:
    21
    mình thấy bình thường mà bạn, mình xem video 1.5ghz, hard-decode có thấy sao đâu. Mà bác quan tâm đến cái benchmark làm gì cho khổ, hồi bản wa03 benchmark mình lên tới 2000 mà xài làm j mượt và ổn định như bản này. Xài bản này mình chưa lagfix data mà chơi alphalt 6 hd rầm rầm, ko lag, cpu chỉ để 1000mhz. trong khi đó mình xài bản wa03 4.3 của nakyup, OC lên 1.3 mà chơi vẫn lag, lâu lâu còn bị đứng máy.
  6. jugo13

jugo13 Thành viên

Được Like:
    16
    Bạn nào up rồi cho mình cái nhận xét với. Chạy room stock lag quá :|. Cho mình hỏi cách up room cook này có khác gì với room stock ko, vì mình chỉ mới up room stock = odin thôi chưa up room cook bao giờ.

Do mấy nhà mạng nó chặn mấy trang qt đó bạn ah`. Hôm qua mình cũng ko down được, hôm nay lại bình thường 8-} .
  7. volumteer2009

volumteer2009 Thành viên

Được Like:
    21
    Cứ up bằng odin như bt
  8. mrkent110hnt

mrkent110hnt Thành viên

Được Like:
    0
    Các bạn ơi đây là bản ROM mới nhất cho m110s à, bản này có việt hóa ko :D
  9. YGfamily_GD

YGfamily_GD Thành viên

Được Like:
    37
    chơi game thì không nên quan tâm đên quandrant benchmark . Vì mình biết muốn điểm benchmark này cao thì chỉ cần ext4fomat. Vì có ext4 thì chơi game thỉnh thoảng sẽ giật một vài phát. Mình đã từng dùng s1 quốc tế và tìm hiểu trên XDA và được biết là như thê. Nên chơi game hay xem video thì không nên phân vùng ext4. Qtrong là cai antutu benchmart thôi.
  10. linhhimno1

linhhimno1 Thành viên

Được Like:
    11
    mình mới test antutu điểm của bản nakyup mình đang dùng la 3k1.không biet wc13 thế nào bác volum.máy mình up wc13 có thêm cái lỗi cứ tầm 5p> 10p là nó lại được tự động bật màn hình.rất hao pin ma mình cài đi cài lại mãi mà bệnh của em nó vẫn bt không hề thuyên giảm tí nào.cứ 5p>10p la chớp chớp vài cái như đèn nhấp nháy a.bình thương pin mình đi học để máy o nhà nguyên sáng mất 1% mà h về la mất 5% lận.không biết là nó bị làm sao nữa.bác nào từng bị thế này giúp em với@-)