[Xin giúp] M110S bị brick

Thảo luận trong 'M110S GALAXY S' bắt đầu bởi tungz3, 21 Tháng hai 2013.

1. LilT

LilT Thành viên

Được Like:
    14
    Bác có thể dùng phần mềm UnsoftBrick. 1 click là máy sẽ trở lại bình thường =)) Lúc mới mua máy về, em up rom bị lỗi cũng bị màn hình hiện chữ "Upgrade" như thế :)) Nhưng sửa đc rồi :D
  2. vjet4nh

vjet4nh Thành viên

Được Like:
    21
    Mình bị suốt ấy mà, cứ up rom khác là lại bt thôi, ko bt đc thì movi là ngon thôi ấy mà.
  3. ¤design.p3¤

¤design.p3¤ Thành viên

Được Like:
    30
    lan truoc minh da bi the va cũng đã hỏi. Giò thì có kinh nghiệm rồi, Bạn chạy lại rom stock đi là đc. Máy ko hỏng đâu tìm bản rom : M110S-Gingerbread-HOME-IMAGE-REV03-WF07-2145-USER.tar.md5 ok!
  4. phamgiahuy9205

phamgiahuy9205 Thành viên

Được Like:
    0
    Mọi người cho hỏi chút,mình đã tải M110S-Gingerbread-HOME-IMAGE-REV03-WF07-2145-USER.tar.md5 về và cài qua odin nhưng đến đoạn modem.bin thì báo fail.Ai biết chỉ giúp mình với,Thank all ?
  5. nhindoiroile111

nhindoiroile111 Thành viên

Được Like:
    5
    cắm cong usb khac la đuoc.tai cap hoac tai cổng nen bi the day.minh bi thế nhieu ln trây luon rồi.em nay co bi the nao thi bac cung đừng run.vọc tẹt đi.k phai nghĩ:D
  6. tieubonbon

tieubonbon Thành viên

Được Like:
    0
    cứ úp bt , dút cáp ra rồi cắm lại k cần mở nguồn tự odin nhận up room lại oke bon bị lần đầu mang ra quán mất 1 xị vì n2 của mềnh h mới biết mềnh mất oan 1 xị :D
  7. nguyenmung

nguyenmung Thành viên

Được Like:
    25
    Trang ben han co huong dan day.
  8. nguyenmung

nguyenmung Thành viên

Được Like:
    25
    Co truong hop bi brick that. Ko biet thi thoi. Luc do lam du moi cach cung ko dk rom. Hoac la up dk nhung ko len chi hien logo samsung....may da bi brick
  9. Lardy

Lardy Staff Member

Được Like:
    515
    Ai bảo là ko bị hihi
    vài bác vẫn bị bt nhưng đa số là ko bị hí