[ROM] M110s lidroid 1.2 Việt hóa

Thảo luận trong 'M110S GALAXY S' bắt đầu bởi camovie, 8 Tháng mười một 2012.

1. atulahahaha

atulahahaha Thành viên

Được Like:
    8
    Cám ơn bạn đã cho nhận xét. Để mình sài bản Rom này thử xem sao? Nghe nói có bản 4.1.1 Tiếng Việt nhưng k dám lên vì sợ thiếu tính ổn định có bạn nào sài thử bản 4.1.1 tiếng việt chưa?
  2. camovie

camovie Thành viên

Được Like:
    15
    Hàng face đấy bạn, thực ra vẫn là 2.3.6 rùi sửa số thành 4.1.1 thôi :)
  3. camovie

camovie Thành viên

Được Like:
    15
  4. atulahahaha

atulahahaha Thành viên

Được Like:
    8
    UP Rom xong khởi động liên tục không vào được bên trong(hiện con robot 1 chút rồi khởi động lại cứ vậy lặp đi lặp lại ) xin cách khắc phục. Thanks !

Xin hỏi cách đưa về chế độ Recovery và download mod (bằng phím) của em này
  5. atulahahaha

atulahahaha Thành viên

Được Like:
    8
    Đụng đến cái gì chứ Rom Android thì thật là bu. Tại sao k ai đưa ra được 1 cách Up Rom hoàn hảo nhất mà ít bị lỗi chứ, mỗi 1 lần chyển qua Rom khác ng thì treo logo , ng thì bị khởi động lại hoài không thể vào bên trong được. ức chế quá.
  6. atulahahaha

atulahahaha Thành viên

Được Like:
    8
    Up cái Rom của bác chủ Pic chua thật,vòng vòng mới vào được tận bên trong ^^. Đã vèo được rồi và đang test

1. Phím tắt nguồn có thể thêm vào 1 số như : Download mod , Recovery.....
    2. Loại bỏ hoàn toàn tiếng trung được k bạn(nhiều thằng gà k biết mượn đt mình tưởng đt trung quốc)
    3. Hình như bản này chưa việt hóa 100%
    4. Cho mình hỏi thằng duyệt web xScope Pro bằng thằng trình duyệt Dophin k bạn vì Dophin có hỗ Flash

Thanks !
  7. camovie

camovie Thành viên

Được Like:
    15
    Tớ dùng opera, flash chạy ầm ầm, facebook thì bằng opera next nhẹ nhàng nhanh chóng :)
    kô để ý việt hóa hết hay kô, nhưng mà tớ làm j có thấy tiếng tung của nhỉ ....?
  8. atulahahaha

atulahahaha Thành viên

Được Like:
    8
    Chắc k chơi Rom này quá. Nãy h vào test thấy còn rất nhiều chỗ english,thà tiếng việt thì tiếng việt hết còn english thì english hết chứ như vậy thấy k mấy gì thích. Bạn có rom nào ok tý k? Tiếng việt 100% +đã fix tất cả+khoá màn hình giống như tắt TV LCD(Rom 2.3.6 thì càng tốt). Thanks !
  9. youcallme

youcallme Thành viên

Được Like:
    30
    làm sao hoàn hảo được khi mà máy có giới hạn và trí tưởng tượng ngày càng phong phú hả bác :D ... vào recovery thì volume - + home + power .... vào download thì home + power bác ạ :)

bác thử factory reset rồi up lại movina như theard đầu tiên trong 4rum rồi up bản này xem ...
  10. ta0nghe0

ta0nghe0 Thành viên

Được Like:
    10
    Gsm sp1 của ebook. Cũng được