Mẹo vặt - Giải đáp thắc mắc về Themes / Hình nền

Thảo luận trong 'THEMES - HÌNH NỀN' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 1 Tháng tư 2005.

1. Virgo

Virgo Thành viên

Được Like:
    1,047
    Thực ra v2 cũng có theme động,wall thay đổi như kiểu ảnh gif cũng rất đẹp,mình cài trên 7610 ok nhưng sợ tốn pin nên lại gỡ luôn:-j
  2. YounMe

YounMe Thành viên

Được Like:
    0
    Khi down về mấy cái thêm có đuôi .sis lúc cài cho 7610 thì nó báo " Unable to install Symbian60ScalableSkin support required " .Vậy có phải themes đó không dùng được cho 7610 phải không ? Ai biết cách khắc phục xin chỉ giùm .Thanks .
  3. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    đã không hỗ trợ thì đành chịu thôi.... có cái báo vậy cứ cài tiếp được thì có lúc vào lúc ko, hên xui...
  4. khongduoc

khongduoc Thành viên

Được Like:
    0
    mấy bác ơi ! giúp dùm em up lên phần mềm tự tạo theme dùm.em cám ơn nhiều.N72 hỗ trợ được ko
  5. vjtkon

vjtkon Thành viên

Được Like:
    0
    cho em hỏi có cách nào tự làm ra icon cho theme ko anh?hoặc có trang web nào cung cấp ko?anh biết chỉ giùm em với
  6. gunner

gunner Thành viên

Được Like:
    0
    bác nào làm theme cho hỏi làm sao để có các bộ icon khi dùng Carbide.ui Theme Edition 3.4.Mấy cái icon có sẵn ko đẹp lắm.Bác nào pro giúp mình với
  7. hdnha_0106

hdnha_0106 Thành viên

Được Like:
    22
    mấy bạn cho mình hỏi mún chỉnh lại màu chữ của 1 theme thì phải làm thế nào?, tại mình đang xài theme N70 XM Blue màu nền thì là màu đen còn màu chữ lúc mở các chương trình thì 1 số chữ hiện màu đen làm mình hok thấy đường j` cả, 1 số chương trình khác hiện chữ màu trắng (màu này dễ đọc nè), mình thích các biểu tượng của theme này lắm nhưng mà chỉ "kẹt" ở chỗ đó, làm sao chuyển hết sang chữ màu trắng được hok vậy các bạn???mong các ban giúp đỡ mình, nếu được mong các bạn chỉnh sửa giúp mình nha....thank các ban GSM nhìu lắm!!!

link download theme :
  8. uk_pm29

uk_pm29 Thành viên

Được Like:
    21
    các bạn cho mình hỏi. Khi mình vào www.ownskin.com để tải themes cho 7610 mình đã xem kỹ nhưng mà sao cái themes của mình trong phần messaging nó chỉ thay đổi icon của " my folders" còn lại vẫn nguyên như mặc định. Trong khi mình biết là themes đó thay đổi hết các icon:-s
  9. uk_pm29

uk_pm29 Thành viên

Được Like:
    21
    chà sao chẳng ai giúp mình nhỉ
  10. uk_pm29

uk_pm29 Thành viên

Được Like:
    21
    mình dùng nhiều themes mà sao bất cứ themes nào mình cài vào máy thì trong mục " Messaging" nó chỉ thay đổi được icon của "My folder" còn lại là giữ nguyên icon mặc định của máy. Trước khi tải về mình thấy nó có thay đổi hết. Các bạn giúp mình nha. Cám ơn nhiều