Mẹo vặt - Giải đáp thắc mắc - yêu cầu về ứng dụng có kết nối Wifi/GPRS/3G

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG CÓ KẾT NỐI WIFI, GPRS, 3G' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 26 Tháng ba 2006.

1. Khỉ Con

Khỉ Con interista Staff Member

Được Like:
    11,479
    dùng trình duyệt web vào hẳn trang báo đọc đi bạn \:D/. cũng có khác nhau gì đâu $-)
  2. guilty0909

guilty0909 Thành viên

Được Like:
    90
    dùng web đọc báo tốn lắm,có cả hình ảnh nữa,mà phải vào nhiều lượt
  3. Khỉ Con

Được Like:
    11,479
    tắt chế độ hiển thị hình ảnh đi. mình dùng gói cước 3g của VT km 25mb 1 tháng - 10k/ tháng mà đọc mãi chả hết 25mb đây này \m/
  4. guilty0909

guilty0909 Thành viên

Được Like:
    90
    Các bạn cho mình hỏi có duyệt web nào xem đc video, nghe nhạc không vậy
  5. Khỉ Con

Được Like:
    11,479
    trước có skyfire, nhưng giờ skyfire chặn IP Việt Nam rồi, hic
  6. guilty0909

guilty0909 Thành viên

Được Like:
    90
    Quanh nhà mình có nhiều WIFI lắm, nghe dân tình nói có phần mềm lấy mật khẩu WIFI. KHông biết có đúng không,nếu có các bạn chỉ giúp .Thanks ALL
  7. mslyel

mslyel Thành viên

Được Like:
    0
    cho em hỏi với ạ.
    Em đang dùng e72
    Không hiểu em táy máy nghịch cái gì mà bây giờ khi duyệt web or dùng ứng dụng như shmessenger, ebuddy ... đều hỏi select connection nhg trong đó lại k có wifi.
    Destination e đã chọn always ask :(
  8. guilty0909

guilty0909 Thành viên

Được Like:
    90
    Co Sextube cho s60v3 ko vậy các bạn!

Mình nghe nói có nhưng ko cho SYMBIAN. Bác nào có phần mền tương tự cho E với :D
  9. iakrm

iakrm Thành viên

Được Like:
    0
    Hỏi về Nokia Email Messenger!!!

*Ai giúp em với, dùng cái Nokia Email Messenger ổn định được 5 tháng rồi tự nhiên giờ mở ra nó đòi mật khẩu :

*Không biết đây là cái mật khẩu gì nữa. Em điền hết 8 cái mật khẩu mail của các hòm thư trong đó nhưng đều bị báo lỗi như thế này :

*Sau đó em lên trang chủ down bản mới về cài thì khi mở ra nó vẫn bị như vậy.Bây giờ ai có cách gì lấy được cái mật khẩu kia không. Hoặc gỡ ra kiểu gì mà khi cài lại nó không bị như thế nữa ( phải nhập lại hòm mail cũng được, miễn sao nó không đòi password nữa).
    *Nhân tiện em hỏi luôn máy của em là Nokia 6120c, thỉnh thoảng nó lại xuất hiện thêm icon của City Bloxx, bây giờ xử lý thế nào cho nó mất đi?

*Em xin cảm ơn!!!
  10. duccuonghy

duccuonghy Thành viên

Được Like:
    6
    bạn phải cho xem hình thì mới biết được chứ. có 2 trường hợp nó đòi mật khẩu là mật khẩu của mail bạn dùng, trường hợp thứ 2 là mật khẩu user của nokia mail.

Nó hỏi đấy là pass của email Nokia mesenger. cái này là đoạn nó hỏi bạn có điạn chỉ mail của Nokia chưa. lúc này bạn đăng nhập địa chỉ mail và pass mà bạn đẵ đăng ký của email nokia. bạn có thể vào đây để check tài khoản email nokia của mình bằng cách đăng nhập vào xem được không. nếu không đuwocj chắc là bạn đăngh ký bằng một địa chỉ email khác hoặc là nhầm pass. chúc bạn thành công.
    https://email.nokia.com/account/loginUI.action