Mẹo vặt - thắc mắc - yêu cầu về Ứng dụng Hệ thống

Thảo luận trong 'S60 3rd: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 24 Tháng ba 2006.

1. yeubien

yeubien Thành viên

Được Like:
    0
    Các bác cho em hỏi có phần mềm nào làm tăng độ rung khi có cuộc gọi đến không? (mình đi xe dt rung không biết gì hết) Các bác giúp mình với nhé thanks!
  2. tichau

tichau Guest

Đi thay cái mô tơ rung khác đi bạn.Bảo đảm rung giật mình luôn :D.
    MaiDinh thích bài này.
  3. hamdzui

hamdzui Thành viên

Được Like:
    80
    anh em cho em xin cái link dow x_plore cho 3250 với thanks ae trước nha
  4. minhtue

minhtue Super Moderator Staff Member

Được Like:
    4,617
    Vào đây bạn nhé! Có đủ tất cả cho bạn chọn. Have fun!
    MaiDinh thích bài này.
  5. maximux3000

maximux3000 Thành viên

Được Like:
    70
    Mình sử dụng Fontrouter để đổi font chữ nhưng mà nó làm cho pm lacviec ko sài dc, test mấy lần rồi vẫn bị
    CỨ sử dụng pm mtdEVA tra từ xong là ok mà khi tra Anh-Vier khi thoát ra là khởi động lại máy, còn tra viet- anh thì ko sao thoát ra vẫn bình thường. Ai giúp mình với
  6. nguyenthong0907

nguyenthong0907 Thành viên

Được Like:
    34
    có ai có phần mềm Restart lại máy không vậy?mình tìm hoài mà không thấy có,nó có tên là Restarter1.04_English_Version.sis nhưng cái này dùng cho S60v2 thôi,mình muốn tìm cái dùng cho S60v3 cơ,có cho mình xin nhé.thank
    MaiDinh thích bài này.
  7. hoangcung1939

hoangcung1939 Ex-Mod

Được Like:
    4,369
    Soft bạn cần đây, có 2 thứ luôn. 1 là Restart và 1 là tắt nguồn.

Các file đính kèm:

8. nguyenthong0907

nguyenthong0907 Thành viên

Được Like:
    34
    bạn ơi hướng dẫn tý được không vậy?mình cài chương trình rồi,vào giao diện nhưng không thấy gì cả?bấm chọn option thì thấy có 3 hàng
    com....1
    com....2
    exit
    chỉ vậy thôi ah,màinh chọn cái nào cũng vậy,nó không restart hay tắt nguôn gì cả?
  9. hoangcung1939

hoangcung1939 Ex-Mod

Được Like:
    4,369
    Soft mình đưa cho bạn có chức năng khi bấm vô Icon của nó thì nó sẽ tự động tắt hay Restart mà không cần dùng đến nút nguồn. Khi cài vô xong, vô Menu - tìm trong Application, sẽ có 2 Icon, 1 là Restart và 1 là Shutdown.

Bạn có thể cài thêm soft PowerTimer ( nó là ứng dụng chạy trên nền Python ) để tiện việc sử dụng 2 soft trên. Nếu máy chưa cài Python thì bạn phải cài soft Python trước ha. Qua đây tải bộ Python cài hết vô thẻ nhớ ha.

Mã:
    [URL="http://www.gsm.vn/forum/main/showthread.php/158555-Python-v1-45"]http://www.gsm.vn/forum/main/showthread.php/158555-Python-v1-45[/URL]
    Sau khi cài bộ Python xong, chạy soft PT lên

Bấm Options rùi chọn 1 trong 2 tuỳ chọn ShutDown hay Restart ( ở đây mình chọn Restart )

Nó có 3 tuỳ chọn

Với Now, nó sẽ khởi động lại ngay.
    Với Timer, nó sẽ khởi động lại khi thời gian do bạn đặt trước đã đến.
    Với Scheduled, do bạn đặt lịch, mỗi ngày tới thời gian đó, phone của bạn sẽ tự động khởi động lại.

Các file đính kèm:

MaiDinh thích bài này.
  10. saigonboy

saigonboy Thành viên

Được Like:
    1
    nokia 6220c,bị mấtTiếng Việt?************?

Do đua đòi và ham hố, mình cập nhật phiên bản mớii cho con 6220c này, sau đó mất luôn tiếng việt,Hic.:006:hic.Nay xin mọi người chỉ giáo cho em cách lấy lại Tiếng việt với...Cám ơn nhiều
    MaiDinh thích bài này.