Mẹo vặt - thắc mắc - yêu cầu về ứng dụng Quản lý cuộc gọi / Tin nhắn

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG QUẢN LÝ CUỘC GỌI, TIN NHẮN' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 24 Tháng ba 2006.

1. Khỉ Con

Khỉ Con interista Staff Member

Được Like:
    11,479
    em dùng e71. Nhưng em không cần ghi âm cuộc gọi đâu (đang dùng Dudu rồi), chỉ cần ghi âm bình thuờng thôi (cái dudu chỉ ghi được amr, chất lượng kém)
  2. tichau

tichau Guest

UVR vừa ghi âm cuộc gọi vừa ghi âm hội thoại bằng phím nóng được luôn :D.Chuẩn mp3.
  3. xanoxa

xanoxa Thành viên

Được Like:
    16
    Đồng ý với bác, mình cũng đang dùng Voxtrack Personal thấy rất tiện lợi.
  4. vuhungtuananh

vuhungtuananh Thành viên

Được Like:
    0
    Các bác có phần mềm nào cho phéo giới hạn thời gian gọi không? Như mạng mobifone cho gọi 10' free, em chỉ muốn nói trong 10' này thôi, tận dụng ma
  5. Be Yeu

Be Yeu Super Moderator Staff Member

Được Like:
    5,681
    Bạn down cái Tự động cúp máy này nhé !
    Mã:
    [URL]http://www.mediafire.com/?ce2j8yv7xn9ozys[/URL][URL="http://www.mediafire.com/?ce2j8yv7xn9ozys"]
    [/URL]
  6. ZENPLAZAHL

ZENPLAZAHL Thành viên

Được Like:
    0
    Ai có phần mềm tạo chữ ký trong tin nhắn cho N82 ko ?

Ai có phần mềm này làm ơn share cho mình với! Mình tìm hoài mà ko được!
  7. kiencuongvn

kiencuongvn Thành viên

Được Like:
    68
    Mình sử dụng chức năng divert trong ACM nhưng khi add số đt vào thì bị báo lỗi error. Có a e nào khắc phục được ko? Hoặc có soft nào có tính năng chuyển cuộc gọi thì giúp mình với. Tks
  8. Be Yeu

Be Yeu Super Moderator Staff Member

Được Like:
    5,681
    Chức năng Divert ( chuyển cuộc gọi ) hiện đang bị hạn chế cung cấp bởi nhà mạng ( trả trước thì không chuyển được ....) . Bạn nên tìm hiểu thêm về nhà mạng của bạn có hỗ trợ không rồi mới tính đến khả năng tương thích của phần mềm . Thân !
  9. verylove

verylove Staff Member

Được Like:
    2,944
    nếu bạn xài trả sau thì ok còn trả trc ko hỗ trợ chuyển cuộc gọi rồi , mà bạn xài acm ver mấy
  10. guilty0909

guilty0909 Thành viên

Được Like:
    90
    E71 của tôi không hiểu sao thi thoảng vào đọc tin nhắn mới hoặc đọc lai tn nó báo memoryfull và nói tắt bỏ các ứng dụng đang chạy. ko hiểu bị rì