MobiFactor PowerMP3 v1.00 S60 SymbianOS

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG MULTIMEDIA' bắt đầu bởi tomconan111, 13 Tháng một 2006.

1. deviantart

deviantart Thành viên

Được Like:
    0
    He he :) Thanks nhé, e thứ khắc fuc memozy full xem có đc ko
  2. leesang

leesang Thành viên

Được Like:
    93
    Ở đây mình xin góp ý convert nhạc chuẩn nhất (theo mình thấy) là dùng phần mềm jet audio mở lên bên trái có nút convert-audio- chọn bài nhạc cần convert. sau đó ở dưới có cái ô chọn định dạng ( thường mặc định nó là chữ wav ta mở cửa sổ chọn mp3 pro đó.

Sau khi convert xong dung lượng giảm đi nhiều nhưng chất lượng bảo đảm kg giảm mà file lại chuẩn cho hầu hết các phần mềm chơi mp3

Em nó đây nè
    mở trang web lên nhấp vào đây dw về fixdown Download Server
  3. redfox

redfox Thành viên

Được Like:
    1
    Hic bạn còn được 3 bài trong khi mình không được bài nào. Trước đây mình xài 1 bản đầu tiên tiếng Hungari trên 6600, 7610 đều ok nhưng cũng bản đó cài trên 3230 hiện tại thì khi cài xong vô add file lại báo là no data. Tải bản tiếng Anh hiện tại ở đây cũng gặp tình trạng tương tự mặc dù mình đã chép nhạc để trực tiếp ngoài thẻ nhớ chứ không bỏ vào thư mục nào. Đã cài đi cài lại nhìu lần rùi. Hic Anh em nào biết bệnh chỉ giúp.
  4. redfox

redfox Thành viên

Được Like:
    1
    Chính xác là chép nhạc vào mục E\Sounds của thẻ nhớ nó mới tìm thấy.. Thanks KhoaBiBoa2
  5. redfox

redfox Thành viên

Được Like:
    1
    ANh em có thể chỉ mình tìm skin cho PMp3 và chép file vào thư mục nào không..
  6. Le Hoang Anh

Le Hoang Anh Thành viên

Được Like:
    1
    Nhưng bác ơi, hình như chỉ nghe được đuôi MP3 thôi, còn .wma thì lại ko được
  7. hotdog2711

hotdog2711 Thành viên

Được Like:
    0
    các bác cho em hỏi power1.01 key là mấy vậy! chứ key 255 ko sai dược!!!!! cảm ơn trước nha!
  8. duylinhlinh

duylinhlinh Thành viên

Được Like:
    3
    cái này cũng bình thường! ko có hẹn giờ tắt