Mobiola Web Camera (dùng điện thoại làm Webcam)

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG CÓ KẾT NỐI WIFI, GPRS, 3G' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 25 Tháng ba 2006.

1. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    theo kinh nghiệm dùng máy thì nhiều người đã cài vista vì giao diện đẹp nhưng rồi lại cài XP vì tính ko tương thích wa nhiều, ít pm. mình thấy nên cài lại XPsp2 là tốt nhất.
  2. nho yen

nho yen Thành viên

Được Like:
    10
    chà mới 2.0 ra đây gờ đến 2.3 nhanh thiệt
  3. ilyfer

ilyfer Thành viên

Được Like:
    4
    hix lúc em mua máy nó tính mấy trăm USD cái vista bản quyền, giờ ko cho xài chắc em tiếc đứt ruột quá!! ko bác nào giúp em được chắc em phải đợi nó ra bản cho vista quá!!
    dù sao cũng rất cảm ơn mọi người!!! chúc mọi người sức khỏe và 4rum chúng ta ngày càng phát triển!
  4. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    oh, có bản quyền thì cứ xài, nhưng nếu theo mình sẽ ghost lại rồi ghi ra CD hay để trong ổ cứng để dành rồi cài Xp vô, sao này nếu pm Vista thông dụng thì lại ghost trở lại Vista, vẹn cả đôi đường (nhưng nếu chỉ vì 1 pm này thì thôi, xài vista đi)
  5. ilyfer

ilyfer Thành viên

Được Like:
    4
    uhm bác nin nói phải đó, thôi em đành chờ tới cái lúc mà vista nó thông dụng thôi vậy! dù sao cũng cảm ơn mọi người đã giúp đỡ!
  6. nguyentuan39

nguyentuan39 Thành viên

Được Like:
    0
    em sai p910i, cai dat mobiola web nhung ko co key imei cua em la 35423500616034905 bac nao co key cho em xin....cam on:>
  7. nhuhienltd

nhuhienltd Thành viên

Được Like:
    1,141
    Warelex.Mobiola.Web.Camera.v3.0.11_S60.3rd_Patch.S etup_MultiLanguage_By_q1q2q3999

cài mobiola_webcam_3_0_11_wl_s60 trên máy tính và trên điện thoại trước sau đó cài Warelex.Mobiola.Web.Camera.v3.0.11_S60.3rd_Patch.for.Win2K.XP.Vista.By.q1q2q3999

mình ko upload phần mềm lên forum vì dung lượng tổng cộng khoảng 5MB sẽ chia thành khoảng 25 phần thì hơi nhiều

LINK TẢI PHẦN MỀM

LINK TẢI CrK
    keanchoi, trinhaust and heroship like this.
  8. nguyentuan39

nguyentuan39 Thành viên

Được Like:
    0
    cam on bac, nhung bac xem lai cho em hai cai link tai crak nay ko dung dc( dang bi noi gi do). ma cua em la uiq chu ko phai s60. ma that ra em cung ko biet nhieu lam. bac nao biet chi bao em nhe.:|:@)
  9. nhuhienltd

nhuhienltd Thành viên

Được Like:
    1,141
    link tải Crk vẫn ngon,bạn kiểm tra lại đi, mà đây là box s60v3 chứ ko phải uiq bạn nhé, bạn sang box uiq để tìm các soft cần thiết cho dòng máy của bạn
  10. cloud

cloud Thành viên

Được Like:
    507
    Cái link kì rắc kia nó đòi phải reg nick kìa. Mà nó đóng cửa règ nick rồi còn đâu. Ai có nick thì down dùm rồi up lại đi :D