Mồi sóng và TẤT CẢ các vấn đề liên quan

Thảo luận trong 'Japanese Mobile Phones' bắt đầu bởi DavidRain, 13 Tháng một 2010.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. tieunam

tieunam Thành viên

Được Like:
    2
    Ôi bác ơi sắm con Sharp rồi mà còn chơi thêm Iphone nữa thì bà con chết cả đấy :)). Ở Đà Nẵng, em mới hỏi 1 số bác, kick mobi không lên được.
    Làm em mới mua tưởng tiêu đời rồi >"< nghe nói Vietnammobile và Vietel thì cũng được.
  2. sadsong

sadsong Thành viên

Được Like:
    9
    thì mìh đã nói trước là nếu có điều kiện rùi mà hihihi, thật ra mình cũng chả có i-phon, i-phiếc gì cả, cái iphone đó là của zợ mình, xài ké thấy rất ok nên bày cho các pác ấy mà :) Gồng mỗi con sh-01b là cũng muốn nghèo rùi :-(
  3. khoanguyen27

khoanguyen27 Thành viên

Được Like:
    4
    thì mìh đã nói trước là nếu có điều kiện rùi mà hihihi, thật ra mình cũng chả có i-phon, i-phiếc gì cả, cái iphone đó là của zợ mình, xài ké thấy rất ok nên bày cho các pác ấy mà :) Gồng mỗi con sh-01b là cũng muốn nghèo rùi :-(

Con SH-01B bác đang xài mạng nào và sử dụng sim unlock gì vậy? Có hay out sóng ko và mỗi lần out bác mồi sóng như thế nào vậy bác?
  4. sadsong

sadsong Thành viên

Được Like:
    9
    mình hả ? mình dùng mobi, hình như là xsim hay smart sim gì đó, ko nhớ rõ nửa, loại có chip tròn dán keo màu đen. Hầu như rất ít out sóng, gần như là ko có :) Mỗi lần out thì lấy blackberry 8120 ra mồi, mồi tốt nhưng blackberry khởi động lâu lắm, nếu đi chung zới zợ thì lấy iphone của zợ ra mồi, cái đó thì cực nhanh, khỏi phải bàn hihihi
  5. cucucu

cucucu Thành viên

Được Like:
    111
    sóng 932 sóng 8 vạch hả pác? cái này hỏi thiệt vì chưa xài 932 bao giờ! anh em miền vào nhận định SB xài với Mobi thế nào đi, mình đang xài trả sau, máu 932 lắm rùi! nếu ko có vụ sóng sánh thì quất nó lâu rồi, xài DCm cứ bị hư sim unlock vì tháo ra vô hoài!
  6. DavidRain

DavidRain Thành viên

Được Like:
    1,339
    Mồi mobi bằng điện thoại 3g thì ngon.
  7. 6543210

6543210 Thành viên

Được Like:
    205
    bác tắt offline đi phải khởi động lại máy thì mới có sóng chứ, e đi đâu cũng chẳng cần mồi nè
    DavidRain thích bài này.
  8. tieunam

tieunam Thành viên

Được Like:
    2
    Tình hình là em chơi SH-01a MrSim2.1 để auto. Nhận sóng 3G căng cứng, gọi đi được, gọi đến không được, tin nhắn gửi đi ko, đến ko. Em off 1 phát từ nhà lên Cty bật lên lại sóng sánh cũng căng như dây đàn. Nhưng vẫn thế, chán quá.
  9. DavidRain

DavidRain Thành viên

Được Like:
    1,339
    Tức là chuyển từ offline mode sang thông thường, khởi động lại mới có sóng ah, sao ko thấy ai bảo nhỉ,
  10. tieunam

tieunam Thành viên

Được Like:
    2
    Em off máy lun, restart lại vẫn ăn sóng.
    DavidRain thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.